Na Abduly Madenge, WAF-MOROGORO Serikali imeweka shabaha mpya ya kuendeleza mapambano dhidi ya vifo vitokanavyo na uzazi mbali ya mafanikio yaliyopatikana kwa sasa wanalenga kushusha vi... Soma Zaidi
Na Abduly Madenge, WAF-MOROGORO Serikali imeweka shabaha mpya ya kuendeleza mapambano dhidi ya vifo vitokanavyo na uzazi mbali ya mafanikio yaliyopatikana kwa sasa wanalenga kushusha vi... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF-Songwe Serikali imeendelea kuimarisha kinga ya magonjwa katika maeneo ya mipakani kwa kutumia matokeo ya utafiti wa njia zisizo rasmi za kuvuka mipaka, unaolenga k... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Kibondo, Kigoma Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, amewataka Madiwani wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo, Jimbo la Muhambwe, kuichukua agenda ya bima ya ... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha - WAF MWANZA Wizara ya Afya kupitia Idara ya huduma za uchunguzi wa magonjwa kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO), inaendesha mafunzo kwa Wataalam wa Maabar... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Arusha Mkurugenzi wa Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Lishe Ofisi ya Waziri Mkuu - TAMISEMI Dkt. Rashid Mfaume amewataka wataalamu wa afya kutotegemea afua moja... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer , WAF-Mwanza Tanzania imekuwa ikifanya maandalizi ya kukabiliana na magonjwa na majanga ya muda mrefu huku uanzishwaji na uimarishaji wa Timu za Tiba za Dharura (EMT) uk... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha- WAF Morogoro Wataalam wa Maabara wamehimizwa kutumia vema ujuzi na maarifa waliyoongezewa katika mafunzo ya siku tano waliyopata Mkoani Morogoro ili kuboresha utoaji wa... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF – Arusha Wizara ya Afya imesema huduma imara za afya ya msingi ni nguzo muhimu ya kujenga mfumo wa afya unaostahimili changamoto, wenye usawa na endelevu, huku iki... Soma Zaidi
Mkurugenzi wa Idara ya Dharura na Maafa kutoka Wizara ya Afya, Dkt. Erasto Sylvanus, amesisitiza umuhimu wa kuimarisha utayari wa kukabiliana na dharura za afya kuanzia ngazi ya jamii na mam... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF - Morogoro Serikali imezitaka mamlaka za miji, wataalamu, sekta binafsi na wananchi kuongeza juhudi katika usafi wa mazingira na udhibiti wa taka, baada ... Soma Zaidi