Na Hassan Kimweri, WAF - Dodoma Serikali imewataka wananchi hususan vijana, kupunguza matumizi ya pombe yaliyokithiri na kuacha matumizi ya dawa za kulevya ili kuepuka changamoto za afy... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF - Dodoma Serikali imewataka wananchi hususan vijana, kupunguza matumizi ya pombe yaliyokithiri na kuacha matumizi ya dawa za kulevya ili kuepuka changamoto za afy... Soma Zaidi
Na WAF, Dodoma Naibu Waziri wa Afya Dkt. Florence Samizi amesema Serikali imeendelea kuweka mikakati madhubuti ya kuhakikisha huduma bora za afya zinawafikia wananchi kikamilifu katika ... Soma Zaidi
Na Happyness Hans, WAF - Mara Wizara ya Afya kupitia idara ya dharura na maafa, kitengo cha uhakiki ubora kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja na Shirika la afya Dun... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Dodoma Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na CIHEB Tanzania chini ya Mradi wa Usalama wa Afya Duniani, imeendelea kuimarisha utekelezaji wa Ajenda y... Soma Zaidi
Serikali imesema inaendelea kuimarisha na kurasimisha sekta ya Tiba Asili na Tiba Mbadala nchini, huku ikisisitiza umuhimu wa wananchi kupata huduma kutoka kwa watoa huduma na vituo vilivyos... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Serikali ya Tanzania imewakaribisha Taasisi ya Kimataifa ya 'philanthropists' kutoka Uingereza kushirikiana katika kuimarisha mifumo ya sekta ya a... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Mbeya Mkuu wa Wilaya Rungwe Mhe. Jafar Haniu, amewaagiza waganga, wauzaji na wazalishaji wa dawa za Tiba Asili nchini kuhakikisha vituo vyao vyote vinasajiliwa kwa mu... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha-WAF SINGIDA Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika lisilo la Kiserikali la "ACTION AGAINST HUNGER" kupitia Idara ya huduma za afya ya uzazi, mama na mtoto programu y... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF-Mbeya Serikali imesisitiza umuhimu wa kuongeza kasi ya utafiti na ushirikiano wa sekta mbalimbali katika kuhakikisha tiba asili zenye usalama, ubora na ufanisi uli... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF-Mbeya Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Taifa ya Utafiti wa Magonjwa ya Binadamu (NIMR), Prof. Said Aboud, amesema tiba asili ni eneo muhimu katika kuboresha afya ya j... Soma Zaidi