Na Mvuda Jaffer, WAF – Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Bw. Ismail Rumatila, amesema Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) imeendelea kuwa tegemeo la huduma za kibi... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer, WAF – Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Bw. Ismail Rumatila, amesema Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) imeendelea kuwa tegemeo la huduma za kibi... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer, WAF – Dar es Salaam Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, imewekeza takribani Shil... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer, WAF - Dar-es-Salaam Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan imeendelea kuwekeza kwa kiwango kikubwa katika sekta ya afya kwa kubores... Soma Zaidi
Na. Happyness Hans, WAF - Songwe Kaimu Mganga Mkuu wa Mkoa wa Songwe, Dkt. Agustino Simon, amesema Mkoa huo unaishukuru Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kuendelea kuusaidia katika ku... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF – Dar es Salaam Tanzania imeendelea kupiga hatua kubwa katika mwitikio wa VVU, huku matokeo ya Utafiti wa Athari za VVU Tanzania (THIS 2022/2023) yakionyesha kuwa ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, ametoa wito kwa wananchi kuendelea kujitokeza kujiandikisha na kujiunga na Bima ya Afya kwa Wote... Soma Zaidi
Na John Mapepele, Wu hani - China Serikali ya Tanzania imesisitiza dhamira yake ya kujenga sekta imara ya viwanda vya dawa na kuifanya nchi kuwa kitovu cha uzalishaji wa dawa kwa ukanda... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Njombe Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe imeanza kutoa huduma za usafishaji wa damu kwa wagonjwa wa figo (Dialysis), ikiwa ni utekelezaji wa maelekezo ya Waziri... Soma Zaidi
Na Shaban Juma – Songea, Ruvuma Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, amesema Serikali inahitaji takribani shilingi bilioni 4.5 kukamilisha ujenzi wa jengo jipya la Hospitali ya R... Soma Zaidi
Na John Mapepele, Weihai - China Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amethibitisha dhamira ya Serikali ya Tanzania ya kuendelea kuimarisha sekta ya viwanda vya dawa na vifaa tiba k... Soma Zaidi