Na Clement Robert, WAF-Arusha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amesema Tanzania inahitaji kujenga uwezo wa kuzalisha dawa za kibayolojia, ikiwamo insulini, chanjo na dawa ... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF-Arusha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amesema Tanzania inahitaji kujenga uwezo wa kuzalisha dawa za kibayolojia, ikiwamo insulini, chanjo na dawa ... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF-Arusha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, ameelekeza Baraza la Famasi kubainisha vifungu vya Sheria ya Famasi ya mwaka 2011 vinavyohitaji maboresho il... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF-Arusha Serikali imesisitiza dhamira ya kukuza uzalishaji wa dawa nchini kwa kuweka mazingira yatakayowezesha viwanda vya ndani kukua, kuongeza ajira na kuboresha u... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF-Arusha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amewataka Wateknolojia Dawa nchini kuzingatia maadili ya taaluma, kuimarisha ubora wa huduma na kutumia ubuni... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Matokeo ya tafiti za afya ni muhimu katika kuboresha huduma zinazotolewa kwa wananchi hususan watoto wachanga waliozaliwa kabla ya wakati na wenye... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, leo Oktoba 27, 2026, amekutana na Mwakilishi Mkazi wa Shirika la Afya Duniani (WHO) nchini Tanz... Soma Zaidi
Kaimu Mganga Mkuu wa Serikali, Dkt. Eliud Eliakimu, amesisitiza umuhimu wa Wataalamu wa Afya ya Mazingira kuzingatia maadili ya kitaaluma katika utekelezaji wa majukumu yao, akieleza kuwa ma... Soma Zaidi
Na Amos Luzuga, WAF-GEITA Wizara ya Afya imefanya tathmini ya ubora katika vituo sita vya kutolea huduma za afya ya msingi mkoani Geita, Oktoba 26, 2026, kwa lengo la kubaini maboresho ... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Ushirikiano wa muda mrefu kati ya Serikali ya Tanzania na Denmark umechangia maendeleo ya sekta ya afya nchini, hususan katika huduma za afya ya m... Soma Zaidi
Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu -TAMISEMI kwa kutumia timu ya Wataalam Kitaifa inaendelea kufanya tathmini ya Vituo vya kutolea huduma za afya ya Msingi (Zahanati, Vi... Soma Zaidi