Na Aisha Swahibu, WAF – Shinyanga Mkurugenzi wa Huduma za Upasuaji katika Hospitali ya Bugando, Dkt. Samson Kitiba ambaye pia ni Mwenyekiti wa Mikoa ya Kanda ya Ziwa , amesema mafanikio... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF – Shinyanga Mkurugenzi wa Huduma za Upasuaji katika Hospitali ya Bugando, Dkt. Samson Kitiba ambaye pia ni Mwenyekiti wa Mikoa ya Kanda ya Ziwa , amesema mafanikio... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – New York Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, ameishukuru Nexleaf Analytics kwa mchango wake wa kuimarisha usimamizi wa chanjo nchini akieleza kuwa... Soma Zaidi
Halmshauri ya Wilaya ya Rufiji, Mkoa wa Pwani, imeendelea na zoezi la tathmini ya uwezo wa kukabiliana na ugonjwa wa Ebola na athari za El Nino, kwa lenga kubaini mapema kiwango cha maandali... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Kilolo, Iringa Timu ya wataalamu kutoka Wizara ya Afya, Ofisi ya Waziri Mkuu – TAMISEMI na Wadau UNICEF na TIP wamefanya zoezi maalum la tathmini ya mfumo wa uratibu ... Soma Zaidi
Na Arcad Mosha, WAF – Mbeya Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, amesema huduma za maabara ni msingi muhimu katika utoaji wa huduma bora za afya, akiwataka wataalamu wa ma... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF- New York Tanzania imetoa wito kwa nchi za Afrika na wadau mbalimbali wa sekta ya kuweka mikakati endelevu ili kuharakisha mapambano dhidi ya ugonjwa wa malaria. ... Soma Zaidi
Na WAF – SHINYANGA. Viongozi wa dini, wakiwemo Mapadri, Wachungaji na Mashehe wameombwa kutumia nafasi zao kuwaandaa waumini na jamii zinazowazunguka kuchukua tahadhari za kukabilian... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha WAF-Morogoro Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Wadau mbalimbali imeendelea kuweka mikakati mbalimbali ya kuboresha utoaji wa huduma za Afya kwa watoto ... Soma Zaidi
Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti, Mkoani Pwani, imeimarisha utayari wa kukabiliana na tishio la Ebola na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na El Nino, huku wananchi wakipewa elimu ya namn... Soma Zaidi
WAF – New York Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, amesema Tanzania inaendelea kuchukua hatua madhubuti za kukabiliana na changamoto za magonjwa ikowemo saratani ya mlango... Soma Zaidi