Na Cletus Sanga, WAF – Iringa Iringa imeendelea kupima utayari wa kukabiliana na dharura za afya kwa vitendo, kupitia mafunzo ya timu za mwitikio wa haraka (RRT) yanayolenga kuhakikisha... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Iringa Iringa imeendelea kupima utayari wa kukabiliana na dharura za afya kwa vitendo, kupitia mafunzo ya timu za mwitikio wa haraka (RRT) yanayolenga kuhakikisha... Soma Zaidi
Na Happyness Hans, WAF – Arusha Serikali imesisitiza umuhimu wa kuimarisha ushirikiano wa kikanda katika kukabiliana na changamoto za afya zinazovuka mipaka ya nchi, ikiwemo mili... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF–Dar es Salaam Tanzania na Algeria kuanza ushirikiano katika sekta ya afya, hususan katika uzalishaji wa dawa na bidhaa za afya, uhamishaji wa teknolojia na uwekeza... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF, Pwani - Rufiji Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Pwani utakuwa suluhisho la changamoto ya wananchi kusafiri... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF Pwani, Rufiji Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, ametoa maelekezo kwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya pamoja na taasisi za afya kuhakikisha Hospitali ya Rufaa ... Soma Zaidi
Na Clement Robert WAF, Pwani - Rufiji Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema ujenzi wa Chuo cha Afya Samia Suluhu Hassan pamoja na Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Pwani ni hatua... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF - Pwani, Rufiji Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amewataka viongozi na watendaji wanaosimamia miradi ya afya kuhakikisha wanatumia ubunifu, weledi na uwaj... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF, Pwani - Rufiji Naibu Katibu Mkuu anayeshughulikia masuala ya Dawa na Vifaa Tiba Bw. Emmanuel Tayari amesema Serikali itaendelea kuchukua hatua mbalimbali kuhakiki... Soma Zaidi
Na WAF – RUFIJI Naibu Waziri wa Afya, Mhe.Dkt. Florence Samizi amesema uwekezaji unaofanywa na Serikali katika huduma za afya Wilayani Rufiji Mkoa wa Pwani umewezesha wananchi kupata hu... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF - DSM Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amekabidhi gari la wagonjwa (ambulance) lenye thamani ya zaidi ya Shilingi milioni 100 katika Kituo cha Afya Mpiji M... Soma Zaidi