Na Cletus Sanga, WAF – Morogoro Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Taasisi ya Clinton Health Access Initiative (CHAI) imeendelea kuimarisha ubora wa huduma za wagonjwa ... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Morogoro Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Taasisi ya Clinton Health Access Initiative (CHAI) imeendelea kuimarisha ubora wa huduma za wagonjwa ... Read More
Na Andrea Kadege, WAF-Arusha Kambi ya Madaktari bingwa wa upasuaji inayoendelea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Arusha, Mount Meru, leo Julai 24, 2026 imefanikiwa kuondoa uvimbe kwa m... Read More
Na Abdu Madenge, WAF | Pemba, Zanzibar Serikali kupitia Wizara ya Afya imekamilisha zoezi la ukaguzi wa maeneo yaliyotengwa kwa ajili ya ujenzi wa vituo vya Isolation na Temporary Holdi... Read More
Na John Mapepele, WAF - Kilimanjaro Waziri wa Afya Mhe. Mohamed Mchengerwa amewataka Watendaji wa Serikali kuwa wabunifu na kuzishirikisha taasisi na wadau mbalimbali katika kuwaletea w... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Wizara ya Afya imezindua rasmi Kamati ya Wataalam ya Ukunga (Midwifery Sub-Technical Working Group) kwa lengo la kuimarisha huduma za ukunga nchini... Read More
Na Atley Kuni, WAF-Kasulu, Kigoma. Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na CIHEB Tanzania chini ya Mradi wa Usalama wa Afya Duniani imeendelea kutoa elimu ya tahadhari ya dh... Read More
Na WAF-Mtwara Wananchi kati ya 600 na 650 kutoka mikoa ya Mtwara, Lindi na Ruvuma wamepatiwa huduma mbalimbali za kibingwa na bingwa bobezi, ikiwemo upasuaji katika Kambi ya Madaktari B... Read More
Na Shaban Juma, WAF – Accra, Ghana Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameendelea kutambulika kimataifa kama Champion wa Umoja wa Afrika (AU) katika ... Read More
Na Atley Kuni, WAF – Kigoma Wanahabari mkoani Kigoma wamehimizwa kutumia kalamu zao na majukwaa mbalimbali ya habari kuelimisha jamii kuhusu njia za kujikinga na ugonjwa wa Ebola, ili k... Read More
Na Atley Kuni, WAF – Kigoma DC Viongozi katika ngazi zote wamehimizwa kurejesha na kuimarisha miundombinu ya kunawia mikono katika maeneo ya kutolea huduma, taasisi za umma, masoko, vit... Read More