Na Zakayo Mosha - WAF MWANZA Wizara ya Afya kupitia Idara ya huduma za uchunguzi wa magonjwa kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO), inaendesha mafunzo kwa Wataalam wa Maabar... Read More
Na Zakayo Mosha - WAF MWANZA Wizara ya Afya kupitia Idara ya huduma za uchunguzi wa magonjwa kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO), inaendesha mafunzo kwa Wataalam wa Maabar... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Arusha Mkurugenzi wa Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Lishe Ofisi ya Waziri Mkuu - TAMISEMI Dkt. Rashid Mfaume amewataka wataalamu wa afya kutotegemea afua moja... Read More
Na Mvuda Jaffer , WAF-Mwanza Tanzania imekuwa ikifanya maandalizi ya kukabiliana na magonjwa na majanga ya muda mrefu huku uanzishwaji na uimarishaji wa Timu za Tiba za Dharura (EMT) uk... Read More
Na Zakayo Mosha- WAF Morogoro Wataalam wa Maabara wamehimizwa kutumia vema ujuzi na maarifa waliyoongezewa katika mafunzo ya siku tano waliyopata Mkoani Morogoro ili kuboresha utoaji wa... Read More
Na Andrea Kadege, WAF – Arusha Wizara ya Afya imesema huduma imara za afya ya msingi ni nguzo muhimu ya kujenga mfumo wa afya unaostahimili changamoto, wenye usawa na endelevu, huku iki... Read More
Mkurugenzi wa Idara ya Dharura na Maafa kutoka Wizara ya Afya, Dkt. Erasto Sylvanus, amesisitiza umuhimu wa kuimarisha utayari wa kukabiliana na dharura za afya kuanzia ngazi ya jamii na mam... Read More
Na Atley Kuni, WAF - Morogoro Serikali imezitaka mamlaka za miji, wataalamu, sekta binafsi na wananchi kuongeza juhudi katika usafi wa mazingira na udhibiti wa taka, baada ... Read More
Na Shaban Juma, WAF – Arusha Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, kwa niaba ya Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amekabidhi vifaa vya usaidizi wa usikivu kwa watoto 15 wal... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Arusha Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, amesema Serikali itaendelea kushirikiana na sekta binafsi katika kuboresha huduma za afya nchini ikiwem... Read More
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba, amesema Serikali itaendelea kuimarisha ufadhili wa sekta ya afya na kuhakikisha wananchi wote wanapata huduma bora ... Read More