Na Mwandishi Wetu, WAF – Zanzibar Serikali kupitia Maabara ya Taifa ya Afya ya Jamii imeendelea kuimarisha ushirikiano wa kitaalamu kati ya Tanzania Bara na Zanzibar ili kujenga mfumo m... Read More
Na Mwandishi Wetu, WAF – Zanzibar Serikali kupitia Maabara ya Taifa ya Afya ya Jamii imeendelea kuimarisha ushirikiano wa kitaalamu kati ya Tanzania Bara na Zanzibar ili kujenga mfumo m... Read More
Na Zakayo Mosha – WAF, Dodoma Serikali ya Tanzania kupitia Wizara ya Afya inaendelea kuimarisha ushirikiano na Serikali ya Japan ili kuboresha huduma za dharura pamoja na kuendeleza eli... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF - Dar es Salaam Uwekezaji unaoendelea katika Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) ni utekelezaji wa Dira ya Taifa ya Maendeleo ya mwaka 2050 inayolenga kuimar... Read More
Na Mvuda Jaffer, WAF – Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Bw. Ismail Rumatila, amesema Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) imeendelea kuwa tegemeo la huduma za kibi... Read More
Na Mvuda Jaffer, WAF – Dar es Salaam Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, imewekeza takribani Shil... Read More
Na Mvuda Jaffer, WAF - Dar-es-Salaam Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan imeendelea kuwekeza kwa kiwango kikubwa katika sekta ya afya kwa kubores... Read More
Na. Happyness Hans, WAF - Songwe Kaimu Mganga Mkuu wa Mkoa wa Songwe, Dkt. Agustino Simon, amesema Mkoa huo unaishukuru Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kuendelea kuusaidia katika ku... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF – Dar es Salaam Tanzania imeendelea kupiga hatua kubwa katika mwitikio wa VVU, huku matokeo ya Utafiti wa Athari za VVU Tanzania (THIS 2022/2023) yakionyesha kuwa ... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, ametoa wito kwa wananchi kuendelea kujitokeza kujiandikisha na kujiunga na Bima ya Afya kwa Wote... Read More
Na John Mapepele, Wu hani - China Serikali ya Tanzania imesisitiza dhamira yake ya kujenga sekta imara ya viwanda vya dawa na kuifanya nchi kuwa kitovu cha uzalishaji wa dawa kwa ukanda... Read More