Na Cletus Sanga, WAF – Rukwa Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) imeendesha mafunzo ya Timu za Kukabiliana na Dharura za Afya (Rapid Respon... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Rukwa Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) imeendesha mafunzo ya Timu za Kukabiliana na Dharura za Afya (Rapid Respon... Read More
Na John Mapepele, WAF-New York WAZIRI wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema Tanzania itaendelea kuweka kipaumbele katika kuimarisha uzalishaji wa ndani wa dawa, bidhaa za afya na vi... Read More
Na Shaban Juma, WAF – Dar es Salaam Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, ametoa wito kwa nchi wanachama wa SADC kuimarisha ubora wa takwimu za malaria ili zitumike katika ... Read More
Na Shaban Juma, WAF – Chato Serikali kupitia Wizara ya Afya imetenga Shilingi bilioni 5 kwa ajili ya kukamilisha miradi mbalimbali katika Hospitali ya Rufaa ya Kanda ya Chato, ikiwemo j... Read More
Na Zakayo Mosha- WAF DODOMA Serikali ya Tanzania kupitia Wizara ya Afya itaendelea kushirikiana na Muungano wa Kimataifa wa utoaji wa huduma za chanjo kwa kushirikiana na Global Alli... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Dodoma Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Dharura na Maafa, Wizara ya Afya, Dkt. Erasto Sylvanus, amesema Serikali kupitia Wizara ya Afya inaendelea kuimarisha mif... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Serikali ya Tanzania na China zimeingia makubaliano ya kusaini mkataba wa ujenzi wa jengo jipya la Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) katika en... Read More
Na Zakayo Mosha- WAF Mwanza Wataalam wa Maabara wa Sekta ya Umma na binafsi katika mikoa ya Geita,Singida,Mara, Kagera,Tanga,Kilimanjarona Mwanza walioshiriki katika Mafunzo ya usimamiz... Read More
Na Shaban Juma, WAF – Kibondo Wananchi wa Nyaruyoba na maeneo jirani wamepata ahueni baada ya Kituo cha Afya Nyaruyoba kukabidhiwa gari la wagonjwa (ambulance), litakalosaidia ku... Read More
Tanzania imeungana na mataifa mengine duniani kuadhimisha Siku ya Usalama wa Mgonjwa Duniani 2026. Maadhimisho hayo yamefanyika kwa ushirikiano wa Wizara ya Afya na Ofisi ya Waziri Mkuu – TA... Read More