Na Hassan Kimweri, WAF – Addis Ababa Tanzania imesisitiza umuhimu wa kuimarisha afua za kinga ikiwemo kujiandaa na kukabiliana na dharura za afya leo Agosti 27, 2026 katika Mkutano wa 7... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Addis Ababa Tanzania imesisitiza umuhimu wa kuimarisha afua za kinga ikiwemo kujiandaa na kukabiliana na dharura za afya leo Agosti 27, 2026 katika Mkutano wa 7... Read More
Na Atley Kuni, WAF-MBEYA Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Dkt. Elizabeth Nyema, amewataka wananchi kutumia tiba asili kwa uangalifu na kuhakikisha wanapata huduma kutoka kwa wataala... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Dodoma Serikali kupitia Wizara ya Afya imezindua Mwongozo wa Mipango ya Sekta ya Afya kuhusu matengenezo, uingizwaji na uondoaji wa vifaa tiba pamoja na kujenga u... Read More
Na Mvuda Jaffer;WAF-Mwanza Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu – TAMISEMI na shirika lisilo la kiserikali la ICAP wameanza kujadili uanzishwaji wa M... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Addis Ababa Tanzania imesisitiza umuhimu wa kuimarisha uwekezaji katika sekta ya afya ili kuboresha upatikanaji na ubora wa huduma kwa wananchi, wakati wa mawas... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Tunduru Serikali kupitia Wizara ya Afya, Idara ya Huduma za Afya ya Uzazi, Mama na Mtoto, kupitia Programu ya Afya ya Uzazi kwa Vijana, imeendelea kutoa elimu ya... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF - Addis Ababa Naibu Waziri wa Afya Mhe. Dkt. Florence Samizi, amesema Serikali ya Tanzania inathamini mchango mkubwa wa Dkt. Senait Fisseha katika kuimarisha afya... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF - Addis Ababa Naibu Waziri wa Afya Mhe. Dkt. Florence Samizi, amesema Serikali ya Tanzania inathamini mchango mkubwa wa Dkt. Senait Fisseha katika kuimarisha afya... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF - Addis Ababa Serikali ya Tanzania chini ya Rais Dkt. Samia Sukuhu Hassan inathamini ushirikiano wa muda mrefu kati ya Serikali na Taasisi ya Kimataifa ya Gates F... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF - Addis Ababa Naibu Waziri wa Afya Mhe. Dkt. Florence Samizi pamoja na Katibu Mkuu Dkt. Grace Magembe, wameshiriki kikao cha pembezoni mwa Mkutano wa 76 wa WHO-AF... Read More