Na Atley Kuni, WAF – Morogoro Mawasiliano jumuishi yametajwa kuwa nguzo muhimu ya kufanikisha juhudi za Serikali za kutokomeza malaria nchini ifikapo mwaka 2030 kwa kutoa taarifa sahihi... Read More
Na Atley Kuni, WAF – Morogoro Mawasiliano jumuishi yametajwa kuwa nguzo muhimu ya kufanikisha juhudi za Serikali za kutokomeza malaria nchini ifikapo mwaka 2030 kwa kutoa taarifa sahihi... Read More
Na Shaban Juma, Dar es Salaam Ajenda ya kujenga uchumi imara wa afya Afrika Mashariki kupitia ushirikiano, uwekezaji na mifumo thabiti ya utoaji huduma za afya imepewa kipaumbele katika... Read More
Waziri wa Afya Mhe.Mohamed Mchengerwa amewataka Watendaji wa Serikali kusimamia vema utekelezaji wa miradi mbalimbali na kuweka pembeni tofauti zao ili kuwaletea wananchi maendeleo Kaul... Read More
Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, amesisitiza umuhimu wa kuimarisha elimu ya kinga kwa wananchi, akieleza kuwa ni silaha muhimu katika kuzuia magonjwa mengi na kupunguza gha... Read More
Na Andrea Kadege, WAF-Arusha Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, ameendelea kuweka msisitizo kwa wananchi kuendelea kujiunga na bima ya afya, akieleza kuwa ndiyo msingi e... Read More
Na Andrea Kadege, WAF-Arusha Waziri wa Afya Mhe. Mohamed Mchengerwa amegharamia vifaa kwa watoto 15 waliogundulika na changamoto ya usikivu katika kambi ya madakatari bingwa wa upasuaji... Read More
Na John Mapepele, WAF- Kilimanjaro Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema Serikali itaendelea kuimarisha ushirikiano na taasisi za dini katika utoaji wa huduma za afya, akiele... Read More
Na Mvuda Jaffer, WAF-Kyerwa Mkuu wa Wilaya ya Kyerwa, Bi. Zaituni A. Msofe, amepongeza na kuahidi kuupokea na kuuendeleza mpango wa serikali wa utayari kwa wananchi kukabiliana na chang... Read More
Madaktari Bingwa na Bingwa Bobezi wanaoshiriki katika kambi ya Madaktari Bingwa na Bingwa Bobezi iliyoandaliwa na Wizara ya Afya kwa kushirikiana na ECSA-HC, wamefanikiwa kufanya upasuaji wa... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Serikali imeendelea kuimarisha uwezo wa wataalamu wa afya katika epidemiolojia ili kudhibiti magonjwa yasiyoambukiza (NCDs) na kuimarisha mifumo y... Read More