Naibu Waziri wa Afya Mhe. Dkt. Florence Samizi anaongoza ujumbe wa Tanzania katika Kikao cha 76 cha Kamati ya Kanda ya Afrika ya Shirika la Afya Duniani (WHO AFRO Regional Committee), kinach... Read More
Naibu Waziri wa Afya Mhe. Dkt. Florence Samizi anaongoza ujumbe wa Tanzania katika Kikao cha 76 cha Kamati ya Kanda ya Afrika ya Shirika la Afya Duniani (WHO AFRO Regional Committee), kinach... Read More
NA Cletus Sanga, WAF - Kibaha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amesema kila dakika katika huduma za dharura ina thamani na inaweza kuwa tofauti kati ya uhai na kifo au kat... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibaha Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, ameitaka Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha kuhakikisha gari la wagonjwa lililokabidhiwa kwa Kituo cha Afya Magindu l... Read More
Na Andrea Kadege, WAF – Kibaha Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuimarisha mfumo wa huduma za dharura nchini kwa lengo la kuhakikisha wananchi wanaokumbwa na dharura za kiafya... Read More
Na Happyness Hans, WAF - Kagera Wizara ya Afya kupitia Idara ya Dharura na Maafa, kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja na CIHEB - Tanzania chini ya Mradi wa Usalama ... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesisitiza umuhimu wa kuhakikisha magari ya wagonjwa yanatumika kwa madhumuni yaliyokusudiwa, yanatunzwa kwa waka... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Serikali iko katika hatua za mwisho za kukamilisha mfumo wa kitaifa wa huduma za ambulance utakaolenga kuratibu kwa ufanisi zaidi huduma za dharura na kuha... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amewataka wananchi kujenga utamaduni wa kupima afya mara kwa mara ili kubaini mapema magonjwa na kupata mati... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Serikali iko katika hatua za mwisho za kukamilisha mfumo wa kitaifa wa huduma za ambulance utakaolenga kuratibu kwa ufanisi zaidi huduma za dharura na kuha... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Huduma za dharura nchini zimeendelea kuimarika kupitia hatua mbalimbali zinazochukuliwa na Serikali katika kuimarisha mfumo wa huduma za dharura, ikiwemo k... Read More