Na Shaban Juma, WAF - Dodoma Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, amesema Serikali imeendelea kuongeza uwekezaji katika huduma za afya ya uzazi, mama na mtoto kwa l... Read More
Na Shaban Juma, WAF - Dodoma Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Grace Magembe, amesema Serikali imeendelea kuongeza uwekezaji katika huduma za afya ya uzazi, mama na mtoto kwa l... Read More
Na Zakayo Mosha WAF -Morogoro Wizara ya Afya kupitia Idara ya huduma za afya ya uzazi, mama na mtoto programu ya afya ya uzazi kwa vijana kwa kushirikiana na Wadau mbalimbali wa ... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Arusha Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu – TAMISEMI na CIHEB Tanzania chini ya Mradi wa Usalama wa... Read More
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Wizara ya Afya imeingia makubaliano ya ushirikiano na Shirika la Africa50 Project Finan... Read More
Na Emmanuel Maleg, WAF – DSM Uwepo wa mradi wa kupambana na athari za joto kwenye michuano ya AFCON nchini umetajwa kuchochea uchumi wa nchi kwa kuwawezesha wanamichezo, wafanyakazi na ... Read More
Na Cletus Sanga, WAF – Kilimanjaro Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na CIHEB Tanzania chini ya Mradi wa Usalama wa Afya Duniani imeendelea kuimarisha uwezo wa watumishi ... Read More
Na Abdu Madenge, WAF – MOROGORO Wizara ya Afya imeanza kikao kazi cha kupitia na kuboresha jumbe za afya ya uzazi zitakazotumika kuwafikia maelfu ya vijana katika mabonanza makubwa yata... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF – Tanga Mkurugenzi Msaidizi wa Huduma za Lishe Bi. Neema Joshua ameeleza matumizi sahihi ya teknolojia yana nafasi kubwa katika kuboresha huduma za afya, hususan k... Read More
Na WAF-Dar es Salaam Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) imeanza kuweka mpango mkakati wa kuwawezesha wataalam kutekeleza program ya kuweka mazingira wezesh... Read More
Na Aisha Swahibu, WAF - Tanga kiwango cha unyonyeshaji maziwa ya mama nchini Kimezidi kuimarika,ambapo watoto wanaonyonyeshwa maziwa ya mama pekee wameongezeka kutoka asilimia 58 mwaka ... Read More