Na Happyness Hans, WAF - Morogoro Wataalamu wa afya nchini wamekutana kukamilisha kuhuisha mwongozo maalumu utakaotumika katika matibabu ya wagonjwa wa Ebola na Marburg, pamoja na namna... Soma Zaidi
Na Happyness Hans, WAF - Morogoro Wataalamu wa afya nchini wamekutana kukamilisha kuhuisha mwongozo maalumu utakaotumika katika matibabu ya wagonjwa wa Ebola na Marburg, pamoja na namna... Soma Zaidi
Halmashauri ya Wilaya ya Ileje, Mkoa wa Songwe, imeendelea kuimarisha utayari wa kukabiliana na tishio la Ugonjwa wa Ebola na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El Nino, ikiwem... Soma Zaidi
Wizara ya Afya kupitia Idara ya Huduma za Afya ya Uzazi, Mama na Mtoto kwa kushirikiana na Shirika lisilo la kiserikali UNFPA , Ubalozi wa Uswiss,Doris Mollel Foundation, MSI,Pathfinder na U... Soma Zaidi
Serikali kupitia Wizara ya Afya imeandaa na kuendesha mafunzo kwa Watumishi wa Afya kwa lengo la kuimarisha na kuboresha uchukuaji wa hatua za haraka katika kubaini,kutoa taarifa na kukabili... Soma Zaidi
Mkoa wa Songwe leo Septemba 28,2026 umeendelea kuchunguza maeneo na mifumo ya utayari wa kukabiliana na tishio la ugonjwa wa Ebola pamoja na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na El Nino,... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Mbeya Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuchukua hatua za kuimarisha utayari wa kukabiliana na milipuko ya magonjwa na dharura nyingine za afya kwa kuwaj... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF – Ruvuma Wananchi katika baadhi ya Halmashauri za Mkoa wa Ruvuma wameanza kuchukua tahadhari dhidi ya athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El Niño pamoja ... Soma Zaidi
Na John Mapepele– New York Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema uwekezaji unaofanywa na Serikali chini ya Dkt. Samia Suluhu Hassan umeiwezesha Tanzania kuimarisha huduma za ... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF – Mafinga, Iringa Halmashauri ya Mji wa Mafinga imeweka maazimio tisa yenye lengo la kuimarisha utayari na uwezo wa kukabiliana na athari za mvua ya El Niño pamoja na... Soma Zaidi
Na WAF-SHINYANGA. Wilaya ya Shinyanga imeweka mkazo katika kuhakikisha tahadhari za afya na usalama dhidi ya mvua kubwa za El Niño pamoja na magonjwa ya kuambukiza, ikiwemo Ebola, zina... Soma Zaidi