Na Aisha Swahibu, WAF – Shinyanga Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuimarisha huduma za afya nchini kwa kuongeza miundombinu, upatikanaji wa vifaa tiba na dawa, juhudi z... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF – Shinyanga Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuimarisha huduma za afya nchini kwa kuongeza miundombinu, upatikanaji wa vifaa tiba na dawa, juhudi z... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF- Iringa DC Halmashauri ya Wilaya ya Iringa imeendelea kuimarishwa juu ya utayari na uelewa wa wataalamu wake kukabiliana na tishio la ugonjwa wa Ebola pamoja na athar... Soma Zaidi
Na WAF – SHINYANGA. Mkuu wa Wilaya ya Kishapu mkoani Shinyanga, Mhe. Peter Masindi, amewataka wakazi wa Kishapu na wananchi kwa ujumla, kutumia WhatsApp na mitandao mingine ya ... Soma Zaidi
Na WAF – SHINYANGA Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Watoto (UNICEF) imeanza ziara ya uhamasishaji na ushirikishwaji wa jamii mkoani Shinyanga,... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF- New York Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema Tanzania imepunguza vifo vya akina mama kwa asilimia 80 ndani ya kipin... Soma Zaidi
Na WAF– Dodoma Wizara ya Afya imefanya kikao cha maandalizi ya ushiriki wa Tanzania katika Mkutano wa 26 wa Baraza la Mawaziri la Kisekta la Afya la Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC), u... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Iringa Mganga Mkuu wa Manispaa ya Iringa, Dkt. Godfrey Mbangali, amesema Manispaa hiyo imejizatiti na kujiandaa kukabiliana na changamoto zinazoweza kujitokeza kutoka... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Rukwa Serikali kupitia Wizara ya Afya kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) imeendesha mafunzo ya Timu za Kukabiliana na Dharura za Afya (Rapid Respon... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF-New York WAZIRI wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema Tanzania itaendelea kuweka kipaumbele katika kuimarisha uzalishaji wa ndani wa dawa, bidhaa za afya na vi... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dar es Salaam Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, ametoa wito kwa nchi wanachama wa SADC kuimarisha ubora wa takwimu za malaria ili zitumike katika ... Soma Zaidi