Na Shaban Juma, WAF – Arusha Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, kwa niaba ya Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amekabidhi vifaa vya usaidizi wa usikivu kwa watoto 15 wal... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Arusha Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, kwa niaba ya Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amekabidhi vifaa vya usaidizi wa usikivu kwa watoto 15 wal... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Arusha Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, amesema Serikali itaendelea kushirikiana na sekta binafsi katika kuboresha huduma za afya nchini ikiwem... Soma Zaidi
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigulu Nchemba, amesema Serikali itaendelea kuimarisha ufadhili wa sekta ya afya na kuhakikisha wananchi wote wanapata huduma bora ... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF – Arusha Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba, amesema Serikali imeendelea kuongeza uwekezaji katika sekta ya afya, ikiwemo ujenzi ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Arusha Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Mwingulu Nchemba amesisitiza umuhimu wa kuongeza uwekezaji katika sekta ya afya ili kuhakikisha w... Soma Zaidi
Na. Aisha Swahibu, WAF - Arusha Afrika imehimizwa kuongeza uwekezaji katika huduma za afya ya msingi ili kuhakikisha wananchi wanapata huduma sahihi, mahali sahihi na kwa wakati sahihi,... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Arusha Afrika imetakiwa kuongeza uwekezaji wa huduma za afya ya msingi ili kuhakikisha wananchi wanapata huduma sahihi, mahali sahihi na kwa wakati sahihi, kabla... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF - Arusha Tanzania imehimiza kuimarisha ufadhili wa ndani wa sekta ya afya ili kupunguza utegemezi wa misaada ya nje na kuhakikisha huduma bora na endelevu za afya ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF-Arusha Jumuiya ya Afya ya Afrika Mashariki Kati na Kusini imesema uwekezaji huduma za afya ya msingi ni nguzo muhimu katika kufikia azma ya kuwa na huduma bora, ju... Soma Zaidi
Na Zakayo Mosha-WAF Morogoro Wizara ya Afya kupitia Idara ya huduma za Uchunguzi wa Magonjwa,kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO), linaendesha mafunzo kwa Wataalam wa Maaba... Soma Zaidi