Na Atley Kuni, WAF – Ruvuma Wananchi katika baadhi ya Halmashauri za Mkoa wa Ruvuma wameanza kuchukua tahadhari dhidi ya athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El Niño pamoja ... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF – Ruvuma Wananchi katika baadhi ya Halmashauri za Mkoa wa Ruvuma wameanza kuchukua tahadhari dhidi ya athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El Niño pamoja ... Soma Zaidi
Na John Mapepele– New York Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema uwekezaji unaofanywa na Serikali chini ya Dkt. Samia Suluhu Hassan umeiwezesha Tanzania kuimarisha huduma za ... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF – Mafinga, Iringa Halmashauri ya Mji wa Mafinga imeweka maazimio tisa yenye lengo la kuimarisha utayari na uwezo wa kukabiliana na athari za mvua ya El Niño pamoja na... Soma Zaidi
Na WAF-SHINYANGA. Wilaya ya Shinyanga imeweka mkazo katika kuhakikisha tahadhari za afya na usalama dhidi ya mvua kubwa za El Niño pamoja na magonjwa ya kuambukiza, ikiwemo Ebola, zina... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF – Shinyanga Mkurugenzi wa Huduma za Upasuaji katika Hospitali ya Bugando, Dkt. Samson Kitiba ambaye pia ni Mwenyekiti wa Mikoa ya Kanda ya Ziwa , amesema mafanikio... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – New York Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, ameishukuru Nexleaf Analytics kwa mchango wake wa kuimarisha usimamizi wa chanjo nchini akieleza kuwa... Soma Zaidi
Halmshauri ya Wilaya ya Rufiji, Mkoa wa Pwani, imeendelea na zoezi la tathmini ya uwezo wa kukabiliana na ugonjwa wa Ebola na athari za El Nino, kwa lenga kubaini mapema kiwango cha maandali... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Kilolo, Iringa Timu ya wataalamu kutoka Wizara ya Afya, Ofisi ya Waziri Mkuu – TAMISEMI na Wadau UNICEF na TIP wamefanya zoezi maalum la tathmini ya mfumo wa uratibu ... Soma Zaidi
Na Arcad Mosha, WAF – Mbeya Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, amesema huduma za maabara ni msingi muhimu katika utoaji wa huduma bora za afya, akiwataka wataalamu wa ma... Soma Zaidi
Na John Mapepele, WAF- New York Tanzania imetoa wito kwa nchi za Afrika na wadau mbalimbali wa sekta ya kuweka mikakati endelevu ili kuharakisha mapambano dhidi ya ugonjwa wa malaria. ... Soma Zaidi