Na Andrea Kadege, WAF–Dar es Salaam Serikali kupitia Wizara ya Afya, Wizara ya Mifugo na Uvuvi kwa kushirikiana na Amref Health Africa-Tanzania chini ya ufadhili wa UK International Dev... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF–Dar es Salaam Serikali kupitia Wizara ya Afya, Wizara ya Mifugo na Uvuvi kwa kushirikiana na Amref Health Africa-Tanzania chini ya ufadhili wa UK International Dev... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Kigali, Rwanda Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, amesema matumizi ya teknolojia katika sekta ya afya yanapaswa kulenga kuimarisha mifumo ya afya y... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dodoma Mganga Mkuu wa Serikali, Prof. Bruno Sunguya, amesema anaamini katika utendaji kazi unaozingatia ushirikiano na nguvu ya pamoja, ili kuhakikisha vipaumbel... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Kigali, Rwanda Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, amesema mfumo wa m-mama ni miongoni mwa mifumo ya afya kidijitali iliyothibitisha mafanikio nchin... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Ruvuma Watendaji wa Wilaya za Nyasa na Namtumbo mkoani Ruvuma wameendelea kuwekwa tayari kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na mvua za El Niño pamoj... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer, WAF-Dar-es-Salaam Serikali imesisitiza umuhimu wa kuimarisha upatikanaji wa taarifa sahihi za afya pamoja na huduma rafiki kwa vijana ikieleza kuwa hatua hiyo ni muhimu... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Kigali, Rwanda Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence George Samizi, amesema Tanzania imejenga msingi imara katika mabadiliko ya kidijitali kwenye sekta ya afya na sa... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer -WAF:Dar-es-Salaam Serikali imesisitiza umuhimu wa kuimarisha upatikanaji wa taarifa sahihi za afya pamoja na huduma rafiki kwa vijana ikieleza kuwa hatua hiyo ni muhimu... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF–Dar es Salaam Hospitali ya Taifa Muhimbili imezindua Kitengo cha Afya ya Mama na Mtoto Tumboni (Maternal–Fetal Unit) pamoja na Chumba cha Kisasa cha Upasuaji wa Uz... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, ameitaka Bodi mpya ya Wadhamini ya Hospitali ya Taifa Muhimbili kuhakikisha mradi wa ujenzi wa Muhimbili ... Soma Zaidi