Na WAF - Arusha Serikali kupitia Wizara ya Afya na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja sekta nyingine mtambuka imeanza kuweka mipango madhubuti ya kukabiliana na mlipuko wa Virusi vya ... Soma Zaidi
Na WAF - Arusha Serikali kupitia Wizara ya Afya na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja sekta nyingine mtambuka imeanza kuweka mipango madhubuti ya kukabiliana na mlipuko wa Virusi vya ... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dodoma Naibu Waziri wa Afya, Dkt. Florence Samizi, amesema Serikali inayoongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, inaende... Soma Zaidi
Serikali inaendelea kuimarisha huduma za kinga, utambuzi wa mapema na matibabu ya utapiamlo katika vituo vya kutolea huduma za afya na ngazi ya jamii, kwa lengo la kupunguza madhara ya utapi... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dodoma Wizara ya Afya inaendelea kuimarisha mikakati ya urutubishaji wa vyakula nchini kwa lengo la kupunguza upungufu wa vitamini na madini muhimu mwilini, hatua ... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dodoma Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI imehimiza kuimarishwa kwa ushirikiano kati ya Wizara ya Afya na wizara nyingine za kisekta katika kut... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dodoma Serikali imeeleza kuwa inaendelea kuimarisha mikakati ya kukabiliana na utapiamlo nchini kwa kuweka mkazo katika huduma za lishe kwa mama na mtoto, urutubis... Soma Zaidi
Wizara ya Afya, kwa kushirikiana na Shirika la Afya Duniani (WHO) na CIHEB, imefanya kikao cha kuimarisha utayari na uwezo wa kukabiliana na dharura za afya nchini kupitia Vituo vya Uratibu ... Soma Zaidi
Na Mvuda Jaffer, WAF-Dar es Salaam Serikali kupitia Wizara ya afya imesisitiza umuhimu wa kuimarisha huduma rafiki za afya ya uzazi, afya ya akili na ulinzi wa vijana dhidi ya ukatili w... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Dar es Salaam Serikali kupitia Wizara ya Afya katika kitengo cha Dharura na maafa imeendelea kuimarisha uwezo wa madereva na watoa huduma za afya kwenye magari ya... Soma Zaidi
Na Shaban Juma, WAF – Dodoma Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI, Dkt. Zeyana Hamid, amesema Kamati hiyo itaendelea kuunga mkono juhudi za Serikali kupi... Soma Zaidi