Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya anayeshughulikia masuala ya Dawa na Vifaa Tiba, Bw. Emmanuel Tayari, amesema Wizara itaweka mikakati madhubuti ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya anayeshughulikia masuala ya Dawa na Vifaa Tiba, Bw. Emmanuel Tayari, amesema Wizara itaweka mikakati madhubuti ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Albert Chalamila, amesema sekta ya afya ni nguzo muhimu katika kuhakikisha usalama wa taifa na kukuza uchumi ku... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Katibu Mkuu Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe ameeleza kuwa ana imani kubwa na ushirikiano kati ya Wizara ya Afya, Ofisi ya Waziri Mkuu, wakuu wa m... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Mganga Mkuu wa Serikali, Prof. Bruno Sunguya, amezitaka nchi za Afrika kuimarisha mikakati ya kuzuia na kutibu kuvuja damu nyingi wakati au ... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe, amesisitiza kuwa kiongozi bora ni yule anayejenga uwezo wa watu anaowaongoza, kuwawezesha kukua ... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Mtaalamu wa Itifaki Balozi Omar Kashera Mjenga, amesisitiza umuhimu wa viongozi kuwa na uwezo wa kufikiri na kufanya maamuzi ya kimkakati yanayole... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF - Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watimishi wa Wizara ya Afya kuacha kujifungia ofisini kwa kuwa uongozi bora unahitaji u... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Tanga Kwa mujibu wa Takwimu zilizotolewa katika kikao kazi cha tathmini ya mwaka ya huduma za afya ya uzazi Kanda ya Kaskazini, zinaonesha kuwa vifo vitoka... Soma Zaidi
Mkoa wa Tanga umeendelea kuimarisha uwezo wa kukabiliana na tishio la ugonjwa wa Ebola na athari zinazoweza kujitokeza kutokana na El Nino, kupitia Dodoso la maswali lenye tathmini ya mifumo... Soma Zaidi
Na Atley Kuni, WAF-Dar es Salaam Mkoa wa Dar es Salaam umeendelea kuimarisha utayari wa timu za Mawasiliano ya Hatari na Ushirikishwaji wa Jamii (RCCE) katika Halmashauri za Kigamboni, ... Soma Zaidi