Na Andrea Kadege, WAF – Kibaha Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuimarisha mfumo wa huduma za dharura nchini kwa lengo la kuhakikisha wananchi wanaokumbwa na dharura za kiafya... Soma Zaidi
Na Andrea Kadege, WAF – Kibaha Serikali kupitia Wizara ya Afya imeendelea kuimarisha mfumo wa huduma za dharura nchini kwa lengo la kuhakikisha wananchi wanaokumbwa na dharura za kiafya... Soma Zaidi
Na Happyness Hans, WAF - Kagera Wizara ya Afya kupitia Idara ya Dharura na Maafa, kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja na CIHEB - Tanzania chini ya Mradi wa Usalama ... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesisitiza umuhimu wa kuhakikisha magari ya wagonjwa yanatumika kwa madhumuni yaliyokusudiwa, yanatunzwa kwa waka... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Serikali iko katika hatua za mwisho za kukamilisha mfumo wa kitaifa wa huduma za ambulance utakaolenga kuratibu kwa ufanisi zaidi huduma za dharura na kuha... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa, amewataka wananchi kujenga utamaduni wa kupima afya mara kwa mara ili kubaini mapema magonjwa na kupata mati... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Serikali iko katika hatua za mwisho za kukamilisha mfumo wa kitaifa wa huduma za ambulance utakaolenga kuratibu kwa ufanisi zaidi huduma za dharura na kuha... Soma Zaidi
Na Cletus Sanga, WAF – Kibiti Huduma za dharura nchini zimeendelea kuimarika kupitia hatua mbalimbali zinazochukuliwa na Serikali katika kuimarisha mfumo wa huduma za dharura, ikiwemo k... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Addis Ababa Tanzania imesisitiza umuhimu wa Afrika kuwa na sauti moja, uongozi madhubuti na uwakilishi wenye nguvu kwenye maamuzi ya afya duniani ili kuhakikish... Soma Zaidi
Na WAF – Kigoma Wizara ya Afya kupitia Idara ya Dharura na Maafa, kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu TAMISEMI pamoja na CIHEB -Tanzania chini ya Mradi wa Usalama wa Afya Duniani, ... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Addis Ababa Tanzania imeendelea kujijengea uwezo wa kutoa huduma bora za afya kwa kuwekeza katika miundombinu ya afya, upatikanaji wa bidhaa za afya pamoja na k... Soma Zaidi