Na Clement Robert, WAF - Dar es Salaam Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Dkt. Jafari Seif, ametoa maelekezo sita kwa viongozi wa mik... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF - Dar es Salaam Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Dkt. Jafari Seif, ametoa maelekezo sita kwa viongozi wa mik... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesisitiza uwajibikaji wa viongozi wa mikoa, halmashauri na vituo vya kutolea huduma za afya katika uteke... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amewaelekeza viongozi wa mikoa na halmashauri kuimarisha utoaji wa taarifa za utekelezaji wa Bima ya Afya... Soma Zaidi
Na Clement Robert, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amewataka watoa huduma za afya kuhakikisha wananchi waliojiunga na Bima ya Afya kwa Wote wanapata huduma ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, ametoa maelekezo kwa viongozi wa mikoa na halmashauri nchini kuhakikisha utekelezaji wa Bima ya Afya kwa W... Soma Zaidi
Na. Clement Robert, WAF - Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa, amesema utekelezaji wa Bima ya Afya kwa Wote ni dhamana kubwa kati ya Serikali na wananchi inayohitaji u... Soma Zaidi
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Waziri wa Afya, Mheshimiwa Mohamed Mchengerwa, amewataka Wakuu wa Mikoa nchini kusimamia kikamilifu utekelezaji wa Bima ya Afya kwa Wote kwa kuhak... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya anayeshughulikia masuala ya Dawa na Vifaa Tiba, Bw. Emmanuel Tayari, amesema Wizara itaweka mikakati madhubuti ... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Albert Chalamila, amesema sekta ya afya ni nguzo muhimu katika kuhakikisha usalama wa taifa na kukuza uchumi ku... Soma Zaidi
Na Aisha Swahibu, WAF - Dar es Salaam Katibu Mkuu Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe ameeleza kuwa ana imani kubwa na ushirikiano kati ya Wizara ya Afya, Ofisi ya Waziri Mkuu, wakuu wa m... Soma Zaidi