
           

   JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA


          WIZARA YA AFYA 

11 Machi, 2024, 
Dar Es Salaam. 

        
TANGAZO KWA WATOA HUDUMA WOTE KWENYE SEKTA YA AFYA 

Kamati Maalum ya kupitia Kitita cha Mafao cha Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya 
(NHIF) cha mwaka 2023 iliyoundwa na Waziri wa Afya Mhe. Ummy Mwalimu 
imeanza kupokea maoni na mapendekezo kwa lengo la kushughulikia malalamiko 
yaliyotolewa katika utekelezaji wa kitita kipya cha mafao.


Wizara inatumia fursa hii kuwaomba Watoa Huduma za Afya na Wadau wote 
kutuma maoni na mapendekezo hayo kwa Mwenyekiti wa Kamati kupitia barua 
pepe coi@tira.go.tz kabla ya tarehe 19 Machi, 2024, Saa 9 Alasiri. Kwa maelezo 
zaidi tafadhali unaweza kupiga simu kupitia namba  +255762494177.


Englibert Kayombo

KAIMU MKUU WA KITENGO CHA  

MAWASILIANO SERIKALINI 

Telegram “AFYA”. DODOMA

Namba ya Simu: +255 26 2323267

Nukushi N: +255 22 2138060

Barua zote zitumwe kwa:

KATIBU MKUU

Mji wa Serikali - Mtumba, 
Barabara ya Afya, 
S.L.P 743  
40478, DODOMA 



