
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA AFYA 

  
 

 

 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 
 

Katibu Mkuu Wizara ya Afya anapenda kuwataarifu waombaji wa ajira za kada 
za afya zilizotangazwa katika tovuti ya Wizara www.moh.go.tz mnamo tarehe 
19 Oktoba, 2023 hadi tarehe 03 Novemba, 2023 kwamba taratibu za kupitia 
maombi hayo zimekamilika. 

Wahusika ambao majina yao yameorodheshwa kwenye tangazo hili 
wanatakiwa kuripoti Ukumbi wa Chuo cha Uuguzi Mirembe Dodoma ndani ya 
siku kumi na Nne (14) kuanzia tarehe 29 Februari, 2024 kwa ajili ya 
kukamilisha taratibu za ajira. 
 
Wahusika wanatakiwa kufika na vyeti halisi, nakala mbili (2) kwa kila cheti 
ambacho kilitumika wakati wa kuomba ajira ikiwa ni pamoja na; 

 
i.  Nakala ya cheti cha kuzaliwa; 

ii.  Wasifu binafsi (CV) 

iii.  Nakala ya Kitambulisho/namba ya Uraia (NIDA); 

iv.  Nakala ya vyeti vya elimu ya Sekondari (Kidato cha Nne na Sita) 

v.  Nakala ya vyeti vya taaluma pamoja na Transcript; 

vi.  Nakala ya Cheti cha Mafunzo kwa Vitendo (Internship); 

vii.  Nakala ya Cheti cha usajili kutoka Baraza na Bodi husika (Valid 

Licence); 

https://www.moh.go.tz/storage/app/uploads/public/653/230/8fe/6532308feb481997350294.pdf


 

ii 
 

viii.  Nakala ya Ithibati ya vyeti vya elimu na taaluma (Accreditation na 
Equivalence) kutoka TCU na NECTA kwa wale waliosoma vyuo vya nje 
ya nchi pamoja na wale waliosoma Sekondari nje ya nchi/Mitaala ya nje; 
 

ix.  Iwapo majina yako yanatofautiana katika vyeti vyako pamoja na cheti 
cha kuzaliwa hakikisha unawasilisha kiapo cha majina (Deed Pool) 
kutoka  

 

x. kwa Msajili wa Viapo na Kusajiliwa na Msajili wa Hati, Wizara ya Ardhi 
na Maendeleo ya Makazi; 
 

xi. Picha mbili (2) Passport Size. 

 

Aidha, yeyote atakayeripoti na ‘Transcript’ tu au kuwa na nakala pungufu 
ya vielelezo tajwa hapo juu hatapokelewa. 
 
i. Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili 
 wafahamu kuwa hawakupata nafasi, hivyo wasisite kuomba nafasi za 
 kazi zitakapotangazwa. 
 
ii. Waombaji wote mnasisitizwa kuzingatia muda wa kuripoti kazini kama 
 ilivyoainishwa hapo juu. Wizara itachukua hatua ya kujaza nafasi hizo kwa 
 ambao hawataripoti ndani ya muda uliotajwa hapo juu. 
 
 

 
Limetolewa na: 
 

KATIBU MKUU  
WIZARA YA AFYA 
S.L.P 743, DODOMA 
28/02/2024 



  

ORODHA YA MAJINA NA WATUMISHI WALIOITWA KAZINI 
WIZARA YA AFYA 

No. JINA KAMILI KADA KITUO ALICHOPANGWA 

1 ABAS YAHAYA NGOLE 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

2 ABDALLAH JUMA KINGALU 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

3 ABDI ISSA HAYUMA TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

4 ABUBAKARI NTAKIBIDYA 
ABDU MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

5 AHMED SALIMU KHAMISI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

6 AISHA HAQ ULIMWENGU 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

7 ALHAJI ABDULATIFU YUSUFU 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

8 ALLEN LWEKAZA ARON MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

9 ALLY SALUMU OMARY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

10 ALLY SEGUMBA HAMISI DAKTARI WA MENO DARAJA II 
(DENTAL SURGEONS II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

11 ALOYCE PALALA KASWA DAKTARI WA MENO DARAJA II 
(DENTAL SURGEONS II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

12 ALPHONCE ANDREAS NDITI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

13 ANETH MATHAYO MUSSA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

14 ANGELA JOHN HAONGA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

15 ANICET RAPHAEL KINYINA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 



16 ANITA LAWI MALEMBO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
CHATO 

17 ANJELINA JISANDU 
MASUNGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

18 ANNA COSMAS MVILLE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - KILIMANJARO 

19 ANYOMBYE PATRICK KIGAVA AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

20 ASHA SHABANI MTULIA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

21 ASHURA SELEMAN ABDUL-
TWAHIL 

AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

22 ASIA KABEZA HARUNA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

23 ATHANASIA VENANCE 
HAMARO 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENZI - KILIMANJARO 

24 BAHATI DUDU MUSA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA MAGONJWA 
AMBUKIZI KIBONG'OTO - 
KILIMANJARO 

25 BARAKA ALENI MBENA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

26 BARNABA MABULA IBRAHIM MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 

27 BENSON ELIA TEWU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

28 BENSON WILSON MULISA 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

29 BETTY YOHANA NKHOMA TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

30 BIBIANA FRANCIS MATIYA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

31 
BIWETE OMARY OTHMAN AFISA MTEKNOLOJIA II - 

RADIOGRAFIA (HEALTH 
RADIOGRAPHER II) 

CHUO CHA AFYA NA SAYANSI 
SHIRIKISHI MUHIMBILI - DAR ES 
SALAAM 

32 BUHATE THEMANINI 
HAYAHAYA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SEKOU TOURE - MWANZA 



33 CAREEN ERNEST MAGEHEMA AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

34 CARTAS ERASTO MGANGA MTEKNOLOJIA II- RADIOLOJIA 
(RADIOLOGY TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

35 CHARLES BEATUS MISHAMO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA MAGONJWA 
AMBUKIZI KIBONG'OTO - 
KILIMANJARO 

36 CLAUDIA DONESIANI UMBU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

37 CONFIDENCE AKASINGIRA 
SIMEON TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 

YA MOROGORO 

38 CONJESTA STEPHEN MARO 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

39 DAUDI MADUHU DAUDI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - DODOMA 

40 DENIS ALFRED MWAKIVIKE TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

41 DEOGRATIAS ARON 
MPUNGA 

MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

42 DEOGRATIAS RUGALAMA 
MBINI TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 

YA MUSOMA 

43 DEOGRATIUS EZEKIEL 
NTIRUCHIKA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA MAGONJWA 
AMBUKIZI KIBONG'OTO - 
KILIMANJARO 

44 DIANA CHARLES KIMARO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENZI - KILIMANJARO 

45 DORICE LAZARO MEISHAA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SEKOU TOURE - MWANZA 

46 DORIS EZIBON AMOSI TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

47 DORIS JOSEPHAT MSAMI 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

48 DUDA MBUGULU NKONDO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

49 DULUNGIRA WAZIRI 
MASSELE MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 



50 EDILTRUDA BONIFACE 
MUMBA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

51 ELI-HANA DA SILVER MLAU 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

52 ELIABU DANIEL ELIAS 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

53 ELIAS CHOMBE MAGENDA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

54 ELIAS LAZARO TIBAIGANA MTEKNOLOJIA II- RADIOLOJIA 
(RADIOLOGY TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

55 ELIAS VELLAN KIGOSI TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 

56 ELICA KANDI MELKIOL MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

57 ELIFURAHA ELIETH ZEPHANIA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

58 ELIZABETH CHRISPIN 
MAHUNDI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

59 ELIZABETH FAUSTINE DONA KATIBU WA AFYA II (HEALTH 
SECRETARY II) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

60 ELIZABETH HASSANI ALLY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MBEYA 

61 EMANUEL EFESO SWILA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

62 EMANUEL ERNEST MAKALA MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

63 EMANUEL EZEKIEL AMSI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENI - KIGOMA 

64 EMANUELA EPIMAKI 
ASSENGA 

MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

65 EMELINA LEINA NGOWI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MBEYA 

66 EMMANOEL ROWLAND 
SHAO TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 

YA SIMIYU 



67 EMMANUEL CHARLES 
LUBIKILA MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

68 EMMANUEL JOHN CHITOJO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

69 EMMANUEL JUMA ISSIBU TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

70 ENOCK JAMES PILION MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

71 ERASTO NADA NIIMA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA NJOMBE 

72 EVA HINDA WILSON MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

73 EVA JACKSON 
MTAGOROROKA 

AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

74 EZRA SYLIVESTER CHONGERA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MBEYA 

75 FABIOLA SOSITHENES 
MPALASINGE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

76 FATMA SHABAN GUMBO 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

77 FATUMA IDDI ZUBERI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

78 FATUMA JUMANNE IDEVA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

79 FAUSTA ANDREW YOHANA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENI - KIGOMA 

80 FELIX RICHARD MWIJUKA 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

81 FESTUS ATHUMAN MBILO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA NJOMBE 

82 FORTUNATA WADE KABUKA 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

83 FORTUNATUS THEOPHILUS 
GITARDA 

AFISA MTEKNOLOJIA II-VIUNGO 
BANDIA 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 



84 FRANCINA KAMILIUS 
CACHINDE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

85 FRANCISCA EMIL MSUYA AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

86 FRANSISCA MATHIAS MUSHI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SUMBAWANGA - RUKWA 

87 FREDRICK PATRENUS 
KIVAMBE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SINGIDA 

88 GABRIEL CLEMENT 
SHING'OMA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SUMBAWANGA - RUKWA 

89 GEMMA COSMAS 
NTIGAHELA MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

90 GENOVEVA PETER MTALLO TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

91 GEORGE ALEXZANDA 
MANGASA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

92 GERVAS ROBERT SHIGUTA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

93 GILBERT JOHN RICHARD 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

94 GLORIA NYAMATA MABEYO TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

95 GODFREY JANUARY 
LUKENGE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

96 GOODLUCK HERGARD 
MRINGO TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) DAMU SALAMA - DODOMA 

97 GRACE JAMES TUGAYI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENZI - KILIMANJARO 

98 GREGORY JOACHIM 
NZAGABULU TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 

YA LIGULA - MTWARA 

99 HADIJA MAOULIDI 
KAZIMOTO 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MBEYA 

100 HAPPYNESS MBASA SASA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 



101 HAWA HASSAN OTHMAN TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

102 HEINRICK DOITA BRAZZA AFISA MTEKNOLOJIA II-VIUNGO 
BANDIA 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

103 HELENA KULWA 
MWENDESHA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

104 HEMED SHABAN SHALUA AFISA MTEKNOLOJIA II-VIUNGO 
BANDIA 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

105 HENRY DAVID MHINA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

106 HONGERA ATHANAS 
MGOWOLE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

107 IBRAHIM OMARY KISUDA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SINGIDA 

108 ILHAM SALIM KEIS TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

109 INGLITU MWINCHANDE 
MKUKU 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA NJOMBE 

110 INVYOLATA MICHAEL OISSO AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

111 IRENE DEODAT TARIMO AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

112 IRENE JOSEPH BIKALI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA MAGONJWA 
AMBUKIZI KIBONG'OTO - 
KILIMANJARO 

113 IRENE OSWARD TARIMO AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

CHUO CHA AFYA NA SAYANSI 
SHIRIKISHI KILIMANJARO 

114 ISAYA CHRISTOSIA SARIA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

115 ISMAIL YUSUPH NDOBOOLI TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

116 IVETA DAUDI KAJOBA TABIBU MENO II (DENTAL 
THERAPISTS II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

117 JACOB MESHACK KAMYORI TABIBU MENO II (DENTAL 
THERAPISTS II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

118 JANE JOSEPHAT ASSEY MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 



119 JANETH MOSES MWANSASU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

120 JANETH WEDMAN KIMARO 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

121 JASMINE JULIUS MMARY AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
CHATO 

122 JASTONI MTASHOBYA 
SARAPION 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
CHATO 

123 JESCA DAVID SIAME 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

124 JILALA CHAGU HUYYA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA NJOMBE 

125 JOFREY MOGOPE EMANUEL MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

126 JOHN NYARA KILAGO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - MWANZA 

127 JOINA COSTANTINO 
LUSAMBO 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

128 JONATHAN STANLEY SETI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

129 JORAM RICHARD 
PONDAMALI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

130 JOSELPH SALVATORY 
LUYANJI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

131 JOSEPH RICHARD AKONAAY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

132 JOSEPH SHABANI ISDORY AFISA MTEKNOLOJIA II-VIUNGO 
BANDIA 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

133 JOSEPHAT MANJI NDATULU TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

134 JOVENTUS JOVENARY 
MUJUNI MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

135 JOVIN DEOGRATIAS 
BINAMUNGU 

AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA NJOMBE 



136 JOYCE LUCAS DYAULI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

137 JOYCE MRISHO JUMA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

138 JOYCE MUSSA AMOS MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

139 JULIANA STEPHEN CHAWALA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

140 JUMA NGOLOLO CHARLES MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

141 JUMANNE TISIGALIZA 
TULUCHENGWA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 

142 JUSTINA GAROBO MAGONJI MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

143 KELVIN BIATUS MPULULE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

144 KIBIBI RASHID FIGA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SINGIDA 

145 KULABA GITI MBOLE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENI - KIGOMA 

146 KULWA ABDALLAH 
MOYOWENE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

147 KULWA MHEJIWA 
RAMADHANI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENI - KIGOMA 

148 LAILA HABIBU HALFAN 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

149 LAURIAN FRANCIS MRUKE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MANYARA - BABATI 

150 LEAH EMMANUEL KALEKWA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

151 LEONALD SAFARI DASLA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 

152 LETISIA BONIFASI MPONZI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

153 LILIAN JAMES KIHWAN AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGWE 



154 LILIAN PHILIMONI MUTOKA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

155 LUHEMEJA KATEMI BULASHI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

156 MAGANGA AMSI MIQAY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SINGIDA 

157 MAHDI MUSSA OMARY AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

158 MAIGE NGUSA BULUBE MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

159 MAJID YASIN SAGABO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

160 MANENO YAYA TANU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

161 MARCELI SLAA HHAYUMA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENZI - KILIMANJARO 

162 MARGARETH MELKIORY 
NJAU 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

163 MARIA ALINASWE SICHULA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

164 MARIA NAMARAI LAIZER MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

165 MARIA NGAGATA 
MAKARANGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

166 MARIAMU MUSSA KINGORO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

167 MARIETA MISION 
JING'WAGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
CHATO 

168 MARSELI EMANUELI BAQARI MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

169 MARTINE UMBAYDA ALOYCE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

170 MARY ANDREW CHISUNGA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

171 MARY SIMON PETER MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 



172 MARYAM MZEE SAID 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

173 MASALAGO SALUM SHINJI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

174 MASESA MAGUGWANI 
NYANZA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

175 MATESO MWANZALIMA 
KISINZA 

DAKTARI WA MENO DARAJA II 
(DENTAL SURGEONS II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

176 MATRONA ERASMUS 
CHUWA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

177 MAZENGO MASHAKA 
YAKANDA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

178 MELLENCIANA TIBO MUJUNI 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

179 MICHAEL JACOB 
SANGILAMOTO 

AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

180 MICHAEL ZACHARIA 
MAGANGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SUMBAWANGA - RUKWA 

181 MINZA NASSORO MTUPA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

182 MKUCHU SILVANO 
MANYELEZI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

183 MUSA MWALIMU SUYA AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

184 MUSA ROBERT BUNZALI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

185 MUSSA DAMASI DAUDI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SUMBAWANGA - RUKWA 

186 MWANAIDI YAHAYA 
SHEKOBE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

187 NDEBILE CLEMENT CHARLES MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 

188 NEEMA JOSIAH NDAKI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SEKOU TOURE - MWANZA 



189 NELYSON ELILACK 
MBWAMBO 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

190 NGUSSA NGUSSA GASUMBA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

191 NICHOLAS JOSEPH 
MTUNGUJA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MT. MERU - ARUSHA 

192 NJILE JIDAMHILA MWANDU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

193 NKELEBI JIDUTA MHONDELO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

194 NTUBANGA ADAM 
ZELEMANI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - MTWARA 

195 NUSURA RAMADHANI 
IFANDA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - MBEYA 

196 NUSURATH SWAIBU 
RUBAMBULA 

AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

197 OGESA JIDAKELELWA 
LUCHANGANYA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

198 OLIVER WAZOELI MNZAVA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

199 OMARY ALPHONCE 
MOMBURY TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) DAMU SALAMA - DODOMA 

200 OTHUMAN MFAUME 
SHILLAHO 

MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 

201 PAGI DOTTO TUNU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
CHATO 

202 PASCHAL YONA ANTONI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

203 PASKALI ROBERT MADEBE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

204 PAUL BARAKA MSALE KATIBU WA AFYA II (HEALTH 
SECRETARY II) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

205 PAULO FABIAN GIKI 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 



206 PAULO SAMWELI TIGIA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SEKOU TOURE - MWANZA 

207 PHARES JOSHUA MAKUTI TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

208 PRAYGOD SIMON MARIMA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

209 PRISCA DONATUS NGUWILA 
MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

210 PRISCA JUMA CHANG'A MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

211 PRISCA VICTOR SAIDI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

212 RABIA SALIM MUSHI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

213 RACHEL ROGER MANDE 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

214 RAHEL CHALO BUNELA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - TABORA 

215 RAHEL WANGWE TABUYA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SHINYANGA 

216 REBECA SOLOMON KALOKO MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

217 REGINA HENERY 
MSHUMBUSI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

218 REGINALD ALPHONCE DINYA AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MANYARA - BABATI 

219 REVINA CASMIRY KAJUMLA AFISA MTEKNOLOJIA II-VIUNGO 
BANDIA 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MAWENI - KIGOMA 

220 RHOBINA MWITA ANDREW MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

221 RHODA JAPHET BAGANGO MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

222 RINDHABA MABULA ABEL MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 



223 ROBERT JIMENDE JIBULIKA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

224 ROSE ANTONY NGUMA AFISA FIZIOTHERAPIA  II 
(PHYSIOTHERAPIST OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BUKOBA 

225 ROSE ASHA MUGETA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 

226 ROSE FORTUNATUS 
MASSAWE MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

227 ROSE LEVI KAPANGA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

228 ROSEMARY DANIEL NGALLYA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TUMBI - PWANI 

229 RUDIA BWIRE RICHARD MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

230 RUKIA ISSA MOHAMED MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) DAMU SALAMA - DAR ES SALAAM 

231 RUTH RUTORYO MUSIBA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 

232 RUTHI ELISHA GOBRE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

233 SADIKIEL PAULO SULLEY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MANYARA - BABATI 

234 SALUM SALEHE 
SAMLANGWA TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

235 SAMSON SAMWEL LUBIMBI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA TEMEKE - DAR ES SALAAM 

236 SAMWEL ANTHONY 
MAGANGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA AMANA - DAR ES SALAAM 

237 SAMWEL JOEL LUMBE TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

238 SAMWEL MAKOYE SUTI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

239 SARAH AMOSI 
MWASANDUBE 

MTEKNOLOJIA MSAIDIZI II - 
MAABARA (ASSISTANT 
LABORATORY TECHNOLOGIST II) 

JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

240 SARAH MADUKA MALENYA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 



241 SAUDA ISSA MSANGI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA MAGONJWA 
AMBUKIZI KIBONG'OTO - 
KILIMANJARO 

242 SAUDA MBONEA DANIEL MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

243 SAVELINA SEBASTIAN 
KANYAYE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

244 SAYIDA DEUS TUNGU MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SIMIYU 

245 SHADRACK CHERESTINO 
LUHWAGO 

AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

246 SHAKIRA RASHID DOTTO AFISA LISHE II (NUTRITION 
OFFICER II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SUMBAWANGA - RUKWA 

247 SHAKIRA RASHID MFAUME TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

248 SHAMILA ODAX RWIZA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA IRINGA 

249 SHAMIMU SAREVA 
RAMADHANI 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MBEYA 

250 SIGFRID LAURENT MTAFANI 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KITETE - TABORA 

251 SIKUKU GADIYE BOO MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MANYARA - BABATI 

252 SOPHIA HERMAN 
CHILONGOLA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

253 SOPHIA SAMSON MASANJA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

254 SOPHIA STANSLAUS 
MBWILIZA 

MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

255 STAMILI SHABANI 
MOHAMED MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

256 STELLA AMINIELY MOLLEL MUUGUZI II (NURSE II) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

257 SUMBUKO MUSSA CHEE MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 



258 SUZAN EZBON PATROBA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

259 SUZANA ESAU MLULA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

260 SUZANA JOHN SILUNGWE 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

261 TANISH MALICK MWIGANI 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA KATAVI 

262 TANO LUHENDE KALEGI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MWANANYAMALA - DAR ES 
SALAAM 

263 TEZURA JOHN MBOGELA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

264 THEOPISTA TEGEZYA 
NAKUTABA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SEKOU TOURE - MWANZA 

265 TULANYILIKA NAFTARY 
TWEVE 

MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA BOMBO - TANGA 

266 TUMLAKI FESTO MSIGWA 
MTEKNOLOJIA  II - VIUNGO 
BANDIA (ORTHOPEDIC  
TECHNOLOGIST II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

267 UKENDE PETRO MASHAURA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA - 
MBEYA 

268 URBANO ALBART MASUNGA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

269 URSULA MATHEW FARAAY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MANYARA - BABATI 

270 UWESU MOHAMEDI MTULIA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

271 VEDASTUS WANGUBA 
MAGAYANE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA 
AKILI MIREMBE 

272 VERENA VIATORY GERVAS TABIBU II (CLINICAL OFFICER II) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 

273 VERONICA MASALU 
MASHIMO 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 

274 VICENT PETER MLAY 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA GEITA 



275 VICTOR JOHN WAGUNDA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

276 VIVIAN FAUSTIN MSUUDA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

MAKAO MAKUU YA WIZARA - 
DODOMA 

277 WILSON MSOBI MANINGU 
MTEKNOLOJIA II -   MACHO 
(OPTOMETRIC TECHNOLOGIST 
II) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MUSOMA 

278 WINFRIDA GILBERT 
MWAKISINGA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

279 YEREMIA AMOS BUNG'E MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA MOROGORO 

280 YOHANA JOAKIM BALTAZARY MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA DODOMA 

281 YUDITA SELAFI MATOLA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA LIGULA - MTWARA 

282 YUSUPH PAULINE 
MATONANGE 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SONGEA - RUVUMA 

283 ZABRON MAGIGE TURUKAI MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA 
YA SOKOINE - LINDI 

284 ZACHARIA HARUNA 
ZACHARIA 

MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH 
ASSISTANT) JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 

 


