JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA MADAKTARI TANGANYIKA

TAARIFA KWA UMMA
KULAANI KITENDO CHA DAKTARI ALIYESABABISHA KIFO CHA MAMA
MJAMZITO KATIKA KITUO CHA AFYA NGARENAIROBI WILAYANI SIHA,
MKOA WA KILIMANJARO

Baraza la Madaktari Tanganyika limepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha
Mama mjamazito Bi. Dainess T. Massawe, kilichotokea tarehe 20/09/2023 katika
Kituo cha Afya Ngarenairobi kilichopo Wilaya ya Siha, Mkoa wa Kilimanjaro.

Taarifa tajwa zinamtuhumu Daktari Msaidizi wa Kituo cha Afya Ngarenairobi,
(Jina linahifadhiwa) kwamba alimhudumia marehemu akiwa kwenye hali ya

ulevi na kwa kuchelewa hali iliyopelekea kifo cha mama huyo.

Baraza linatoa pole kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu kwa
kuondokewa na mpendwa wao. Aidha, Baraza linawasihi Wananchi Wilayani
Siha kuwa watulivu na wavumilivu katika kipindi hiki ambacho kwa kushirikiana
na VVyombo vingine linafanya uchunguzi wa kitaalam kubaini kilichopelekea kifo
cha marehemu.

Baraza linaendelea kuwakumbusha wanataaluma ya Udaktari, Udaktari wa
Meno na Afya Shirikishi kutoa huduma stahiki na kwa wakati kwa wagonjwa
kwa kufuata Sheria, Taratibu, na Kanuni za kitaaluma pamoja na kutumia

taaluma zao kutibu watu.

Roho ya marehemu Dainess T. Massgwe ipumzike kwa amani.

Dkt. David P”Mnzava
MSAJILI — BARAZA LA MADAKTARI TANGANYIKA
27/09/2023
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