
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA AFYA 

 
 
 
 
 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 
 
1. Wizara ya Afya inapenda kuwataarifu waombaji wa ajira za kada za 
afya zilizotangazwa kwenye Tovuti ya Wizara ajira.moh.go.tz tarehe 21 
Aprili, 2023 na kufungwa tarehe 04 Mei, 2023 kwamba taratibu za 
kuchambua maombi ya kazi zimekamilika. 
 
2. Waombaji wote waliofaulu na ambao majina yao yameorodheshwa 
kwenye tangazo hili wanatakiwa kuripoti Ofisi za Wizara katika Ukumbi wa 
Chuo cha Uuguzi na Ukunga Mirembe kuanzia tarehe 30 Juni, 2023 hadi 
13 Julai, 2023 ili kukamilisha taratibu za ajira. Aidha, wanatakiwa kufika 
na nakala mbili (2) kwa kila cheti ambacho kilitumika wakati wa kuomba 
ajira ikiwa ni pamoja na; 
 
i. Nakala ya cheti cha kuzaliwa; 
ii. Wasifu binafsi (CV) 
iii. Nakala ya Kitambulisho/namba ya Uraia (NIDA); na 
iv. Nakala ya vyeti vya elimu ya Sekondari (Kidato cha Nne na Sita); 
v. Nakala ya vyeti vya taaluma pamoja na Transcript, 
vi. Nakala ya Cheti cha Mafunzo kwa Vitendo (Internship); 
vii. Nakala ya Cheti cha usajili kutoka Baraza husika (Valid Licence); 
viii. Nakala ya Ithibati ya vyeti vya elimu na taaluma (Accreditation na  

Equivalence) kutoka TCU na NECTA kwa wale waliosoma vyuo nje  
ya nchi pamoja na wale waliosoma Sekondari nje ya nchi/Mitaala ya  
nje; 

ix. Iwapo majina yako yanatofautiana katika vyeti vyako pamoja na  
cheti cha kuzaliwa hakikisha unawasilisha kiapo cha majina (Deed  
Pool) kutoka kwa Msajili wa Viapo na Kusajiliwa na Msajili wa  
Hati, Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi; 

x. Picha mbili (2) Passport Size. 



 
Aidha, yeyote atakayeripoti na 'Transcript' tu au kuwa na nakala pungufu 
ya vielelezo tajwa hapo juu hatapokelewa. 
 
3. Waombaji waliopangiwa Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa, 
wanatakiwa kufika Ofisi za Wizara ya Afya - Dodoma Jengo la Bima ya 
Afya (NHIF), Ghorofa ya Nne (4th Floor) kuchukua barua za kupangiwa 
kituo cha kazi. Aidha, watatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao 
umeainishwa kwenye barua ya kupangiwa kituo wakiwa na vyeti halisi 
(Original Certificates) vya masomo kama ilivyoelekezwa hapo juu iii 
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira. 
 
4. Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo 
hili wafahamu kuwa hawakupata nafasi, hivyo wasisite kuomba tena 
wakati nafasi za kazi zitakapotangazwa. 
 
5. Waombaji wote mnasisitizwa kuzingatia muda wa kuripoti kazini 
kama ilivyoainishwa hapo juu. Wizara itachukua hatua ya kujaza nafasi 
hizo kwa wale ambao hawataripoti kwa wakati. 
 
 
 
 

Dkt. Seif A. Shekalaghe 
KATIBU MKUU 

28/06/2023 



NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 DENNIS PANTALEO MOSHA ME DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (RADIOLOGY) HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA YA KUSINI MTWARA 2011

2 WILLIAM BETHUEL NDOSI ME DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (RADIOLOGY) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2010

3 NORBERT ZENNO NJEE ME DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (SURGERY) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KAGERA 2015

4 PATRICK SAFARI MAKAMBAY ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II  (INTERNAL 

MEDICINE)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE – TABORA 2021

5 JUMA  ABDALLAH SALEHE ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (OBSTETRICS 

AND GYNAECOLOGY)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2018

6 AUGUSTINO TUMAINI MAKENYA ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II  (INTERNAL 

MEDICINE)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2013

7 RABSON ROBERT BAGOKA ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (OBSTETRICS 

AND GYNAECOLOGY)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI – KIGOMA 2018

8 HAPPINESS RABIEL RABIEL KE
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (MMED 

SURGERY, SUPER SPEC. IN NEURO SURGERY)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2008

9 JOSEPH   AMOS MAYALA ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II 

(ORTHOPAEDICS AND TRAUMATOLOGY)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2022

10 MALIHA ISMAIL KASSAM KE
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (INTERNAL 

MEDICINE)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2022

11 MICHAEL JOHN MUSHI ME
DAKTARI BINGWA DARAJA LA II 

(ORTHOPAEDICS AND TRAUMATOLOGY)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2022

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 SOPHIA  MASHA KE DAKTARI DARAJA LA II CHUO CHA MAAFISA TABIBU KILOSA 2014

2 ZACHARIA JOACHIM TOYI ME DAKTARI DARAJA LA II CHUO CHA MAAFISA TABIBU SUMBAWANGA 2014

3 BENJAMIN ELIOT MAKAFU ME DAKTARI DARAJA LA II CHUO CHA SAYANSI ZA AFYA NA TEKNOLOJIA SINGIDA 2014

4 ZACHARIA RAPHAEL KABONA ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2014

5 RENATUS ALPHAXARD MALIMBE ME DAKTARI DARAJA LA II HSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2015

6 THIRD MWANGA MPENDE KE DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2015

7 PAULINE  TITUS  SESE ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2015

8 JOSEPH WILLIAM KONYO ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SUMBAWANGA 2016

9 DESDERY DANIEL RWEYEMAMU ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2017

WIZARA YA AFYA

UTEKELEZAJI WA KIBALI CHA AJIRA MPYA CHENYE KUMB.NA.FA.97/128/01"B"/72  CHA TAREHE 20 APRILI, 2023 CHINI YA WIZARA YA AFYA

ORODHA YA WAOMBAJI WA AJIRA WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI 

DAKTARI BINGWA DARAJA LA II (MEDICAL SPECIALIST II) NAFASI 11

DAKTARI  II (MEDICAL DOCTOR II) NAFASI 15



10 SOPHIA OMAR OTHMAN KE DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE 2017

11 HERIETH RAY MSALILWA KE DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI 2017

12 ALEX MORICE KALEGA ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2017

13 MENAS HASSAN KILIAKI ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPTALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2017

14 XAVERY JOHN NJALALE ME DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2018

15 NEEMA SAMWELI MAFIE KE DAKTARI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LINDI-SOKOINE 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 TAMIMU RAJABU AHOLEKE ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2017

2 JONAS BARUGAHE CHARLES ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2018

3 JACOB LEOPOLD SILVIN ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA MAGONJWA AMBUKIZI KIBONG’OTO 2019

4 OSCAR BARTON MBILIKILE ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2020

5 JERRY  TESHA ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE-MWANZA 2020

6 GABRIEL ALBART MTAFYA ME DAKTARI WA MENO DARAJA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MBEYA 2021

7 BENJAMIN NYAMSERI JUMA ME DAKTARI WA MENO DARAJA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI TABORA 2021

8 NAJMA BAUS ABUBAKAR KE DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2021

9 PETER DANIEL MANYASI ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2021

10 KURWA  NYONDA ME DAKTARI WA MENO DARAJA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TUMBI 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 BAHATISHA KAINOSI MWAIPASI ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II CHUO CHA UUGUZI KOROGWE 2017

2 SUZANA ISRAEL GURTI KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2017

3 CLENE FRANCIS DOTTO KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2017

4 JOYCE THEOPHIL DEEMAY KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2017

5 FEDRICK UNDULE MALAKATETE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2017

6 ULIMBAGA KATOLIKA MELELE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2017

7 GILBERT MANASE TWIKASYEGE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2017

8 BLANDINA JULIUS MBARUKU KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2017

9 VICTORIA JOHN MCHELA KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2017

DAKTARI WA MENO DARAJA II (DENTAL SURGEON II) NAFASI 10

AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II (NURSING OFFICER II) NAFASI 15



10 MICHAEL  CHARLES MJATA ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2017

11 FLORENTINO NG’ELESHI THOMAS ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE – LINDI 2017

12 JOAN ABEL KIKASI KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI TABORA 2018

13 OWIN DOMINICUS NJAWIKE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II CHUO CHA UUGUZI NA UKUNGA KAHAMA 2018

14 GATI LEAH MBAJO KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGEA 2018

15 KAZI KIDAYA KIDAYA ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2018

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 OLIVIA FRANK URASSA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2007

2 HAPPY YOHANA MAGANGA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2009

3 JUDITH JULIUS CHUMA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2009

4 JULIANA ROGATIAN MOLLEL KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2011

5 KELVIN MOSES MREKONI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA YA KANDA MTWARA 2011

6 GODFREY BERNAD MWALIAWA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2012

7 TAUSI IDDI HASSANI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2013

8 MILLICENT DAUDI RABACH KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE 2013

9 MARY  PETER NKULILA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2013

10 OLIVA MICHAEL KABADI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2014

11 HALIMA OMARY MRISHO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2014

12 ALINDA KEMILEMBE BALAMI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE 2014

13 LUCAS  LAZARO ORWASIWA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2014

14 RACHEL MWAKIMAGE MUSSA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2015

15 NISSA C MWAMBOMA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2015

16 RACHEL MWARABU POAN KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2015

17 WINNIE ROGATHE LEMA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2015

18 SHINUNA SALUM SAID KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2015

19 AILETH ADRIAN NDONGEYE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2015

20 MADUHU TABU MATABA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2015

21 FERNANDER ANNECTUS MUKAJANGA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE 2015

AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II (ASSISTANT NURSING OFFICER II) NAFASI 40



22 MARIANA JOSEPH KIWANGO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE 2015

23 WEMA NAHUM MSHANGA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2015

24 ABUBAKALI SELEMAN ALLY ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2015

25 NEEMA JOSEPH MOSHI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2015

26 PENNINAH  MRONI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2015

27 JEFTA HERMAN MASANYIWA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2016

28 AGANO CHARLES KALINGA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE 2016

29 DAINES RAMADHANI HAMISI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2016

30 JOHN CASTOM MWAKYUSA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2018

31 EMMANUEL MESHACK HARAZANI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2018

32 EZEKIEL JOSEPH FESTO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2018

33 SHIMBI LUFUNGULO NKONOKI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2018

34 REVINA SAMWEL MWANKUSYE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2018

35 MARIAMU ELIA MWAKILO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2018

36 SALUM KASIMU KALUBARO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2020

37 EDNA EDWIN KAVURA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2018

38 JOSEPH FRANCIS MARGWE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2018

39 JONATHAN LETITI KAMAU ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2018

40 VERONICA HOWLANCE KOMBE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2022

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 GLORY SOFRIAN FLOTEY KE AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II BANDARI YA BUKOBA 2017

2 DAVID MNYAWAMI OSCAR ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MUHEZA 2017

3 TRUPHINA A NDUNGILE KE AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II UWANJA WA NDEGE WA MWANZA 2017

4 NURU JACKSON NKONA ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MUHIMBILI 2018

5 SAMWEL PETER SOLOMON ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2018

6 FADHILI MOHAMED LUSINGU ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II UWANJA CHA NDEGE WA MTWARA 2018

7 SESILIA PAULI TEMU KE AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II MABAMBA 2018

8 THERESIA SERVI LYIMO KE AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II MUTUKUKULA OSBP 2018

AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II (ENVIRONMENTAL HEALTH OFFICER II) NAFASI 10



9 ELIYA JAMES MAYOLWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II 
UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA WA  MWL.JULIUS 

NYERERE (JNIA)
2018

10 IBRAHIM TWAHIR KILAGWA ME AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II TUNDUMA OSBP 2019

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 JOEL JIMMY JOEL ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II BANDARI YA MTWARA 2015

2 BENJAMIN LIVING NJAU ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II UWANJA WA NDEGE WA BUKOBA 2016

3 PIUS ALOYCE KILUMANGA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II BANDARI YA BUKOBA 2016

4 SALMA SELEMAN NASSORO KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2016

5 JULIUS ALFRED LENGA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II ISONGOLE 2016

6 SYLVANUS CLEOPHACE SIKILA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II KAREMA 2016

7 ASIFIWE ADSON MSYANI ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II BANDARI YA KEMONDO 2016

8 ERNEST VICTOR KATALA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II UWANJA WA NDEGE WA KIGOMA 2016

9 ANADORICE KASHAIJA PAUL KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II MPAKA WA MANYOVU 2016

10 RAYMOND MBUNGO GWIRA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II MBAMBABAY 2016

11 ROGERS EBAHARTH SHEMBAGO ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II MPAKA WA MURONGO 2016

12 ROBERT MROSSO BERNARD ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II MUTUKULA OSBP 2016

13 YASINTA ISALE FUNDIKIRA KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II TUNDUMA OSBP 2016

14 FRANK THOMAS MGONCHE ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II BANDARI YA MWANZA 2017

15 ALBINA ANTHONY JACOB KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA II UWANJA WA NDEGE WA TANGA 2020

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 RICHARD LADISLAUS KANJE ME AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2014

2 JOSEPH MOHABE MARWA ME AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA KUSINI – MTWARA 2015

3 MAIMUNA ABDALLAH OBATHANY KE AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2016

4 NEEMA BEDA KESSY KE AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISI – MOROGORO 2016

5 HAJIRA IDDI ESYA KE AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA CHUO CHA SAYANSI ZA AFYA NA TEKNOLOJIA SINGIDA 2016

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MIONZI (HEALTH   SCIENTIST II - RADIOGRAFIA) NAFASI 7

AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II (ASSISTANT ENVIRONMENTAL HEALTH OFFICER - II) NAFASI 15

AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA(HEALTH LABORATORY SCIENTIST II) NAFASI 5



1 GEORGE MATHIAS CHOMA ME
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MBEYA 2020

2 ELIZABETH MAYOMBO GODFREY KE
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2020

3 FATMA  RAMADHANI  MKUNA KE
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2020

4 ESDORY  RICHARD CHACHA KE
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI – MUHIMBILI 2021

5 PAULINE GILBERT ABWAO KE
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA KUSINI-MTWARA 2021

6 EMANUEL DAMIANO KAVISHE ME
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2021

7 MULHAT SAID KHAMIS KE
AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - 

RADIOGRAFIA 
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 PETER LAURENTI MUNISHI ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2019

2 MAHFUDHA SALEH ABAS KE FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2020

3 GODFREY CHRISTOPHER MALIMA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2020

4 LUIZA BONIFACE KASUBI KE FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KIBONG’OTO 2020

5 PIUS BERNARD MOREMBWA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA AFYA YA AKILI MIREMBE 2021

6 CHARLES JAMES MARWA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2021

7 FEDSON BONIPHACE KAPAMBA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2021

8 FARAJA LEONARD NALIGIA KE FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2021

9 BRENDA GEORGE MAMBO KE FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA-MTWARA 2021

10 LUFINGO JOHN MWAKIFUNA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 KUNG'ARO ANDREW LAZARO ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE – LINDI 2016

2 STEPHANO JOHN KIVULA ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2017

3 NEEMA JUMANNE YAHYA KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA MAGONJWA AMBUKIZI KIBONG’OTO 2018

4 JEREMIAH MAHAMOUD BOFU ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2018

5 JULIANA HILLARY MALLOMO KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2018

6 MOHAMED HEMEDI GULAMU ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2018

7 MARIAN WILFRED GREYSON KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2018

8 FLORENTINE  FELIX JOHN ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2018

FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II (PHYSIOTHERAPIST II) NAFASI 10

FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II (BIOMEDICAL ENGINEERING TECHNICIAN II) NAFASI 15



9 JANETH WARIAEL NANYARO KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENZI 2019

10 GLORY ROGASIAN TASHA KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2019

11 ANNA BENJAMIN MAHIMBO KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2019

12 PHIDON PHILMON BYOKUSHURA ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGEA-RUVUMA 2019

13 MARIETHA SANDALA DIONIZI KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2019

14 WARDA  HAMIS BYARUGABA KE FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TUMBI 2019

15 KAZI  JUMA CHUGA ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU-TOURE(MWANZA) 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 ELICE FOCUS MMARI KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA KUSINI MTWARA 2008

2 NEEMA HALID KIJANGWA KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2011

3 BENEDICTOR JUSTUS MASEWA ME MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2014

4 ZACHARIA CASSIAN LYAMUNYU ME MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2015

5 DESIDERIA CHURCHILL MCHUMAISHO KE MFAMASIA DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MPANDA 2015

6 MAREGESI JANUARY SIMULA ME MFAMASIA DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MPANDA 2015

7 HALIMA HUSSEIN OSMAN KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA AFYA YA AKILI-MIREMBE 2015

8 JOEL M SELESTINE ME MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA MAGONJWA AMBUKIZI KIBONG’OTO 2015

9 CASTO  THOBIAS KOSODO ME MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA-MTWARA 2020

10 IRENE LAZARO NGWETIAMA KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 LUIZER FELIX MATHINGO KE MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II DAMU SALAMA MAKAO MAKUU 2016

2 SAMWEL ESTOMIHI SUMARI ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BOMBO – TANGA 2016

3 HENRY ALBERTO KIKOTI ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2016

4 FLORA JOHN LEONARD KE MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TUMBI 2017

5 ELISHA M MABULA ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2018

6 PHILIPO ELIAS MAGINGO ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

7 IDDY RAJABU NGAZI ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2019

8 ISAKA MENARD MWAMLIMA ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2020

MFAMASIA DARAJA LA II (PHARMACIST II) NAFASI 10

MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II (BIOMEDICAL ENGINEER II) NAFASI 10



9 DAUDI JAFARI DAUDI ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2021

10 MICHAEL MEGASA CHEOPS ME MHANDISI VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2022

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 CLARA MENYASUMBA TENGA KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE – MWANZA 2014

2 DAUDI JACOB MMAO ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2015

3 VIOLET ROMANUS  MSAFIRI KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA-MTWARA 2015

4 EUTROPIA LUCAS MASUKA KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA-MTWARA 2015

5 DANISTAN ELIAS MWENISONGOLE ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2015

6 EMANUEL JOSEPH MASSONG ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2015

7 EMMANUEL PANDA NG'HWANI ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOUTOURE – MWANZA 2015

8 SABINA GERVAS KAVISHE KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2015

9 MESHACK LOVE LUTENTA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE – LINDI 2015

10 DEBORAH CHRISTOPHER SAMUEL KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE – LINDI 2015

11 MATHIAS JOHN MAHUMBI ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2016

12 HUSSEIN HARUNA KHATIBU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2016

13 EMANUEL HARUN MUSA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2016

14 PHILBERT FILBERT KOMBA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2016

15 MWAJABUWAHIDA OMARI MAVURA KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2016

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 SHABAN JUMA MBURU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II -  MENO HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2021

2 FRANK NICKSON LYIMO ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II -  MENO HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 HUSSEIN HASSAN SUBIRA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA – MTWARA 2010

2 HARUNA  RAMADHANI MNYUKU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SUMBAWANGA 2011

3 ESUVAT ELLY SEVERE KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2013

4 BONIPHACE THOMAS KAZIMILI ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2014

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II -  DAWA (TECHNOLOGIST II - PHARMACY) NAFASI 15

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II -  MENO (TECHNOLOGIST II - DENTAL ) NAFASI 2

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA (TECHNOLOGIST II - LABORATORY) NAFASI 10



5 HAMZA MWAITA IBRAHIMU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2014

6 MARTHA STEVEN STEPHANO KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE – LINDI 2014

7 PATRICIA ABEL ZENDA KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGEA 2015

8 GILBERT NGARAMI MUSHI ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE – TABORA 2017

9 PAULO TIMOTHY PAULO ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2019

10 JUMA HAMIS MANYANDA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MT. MERU 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 BEN FIDNERY MTUI ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2014

2 SAIDI SELEMANI SANGWILA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MOROGORO 2014

3 RAHMA MOHAMED HUSSEIN KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BOMBO 2016

4 DANIEL SAID TUNFUNDE ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE-TABORA 2018

5 ROSINA USU SIGYFRID KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2018

6 ALEX SADIKIELY BURA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI-KIGOMA 2018

7 JUMA JUMA ISSA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2018

8 MUDI TOTIMU NJAU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

9 RAMADHAN MOHAMMED MWANYANGE ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE-LINDI 2018

10 JOSEPH WENCESLAUCY ASSEY ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TUMBI 2018

11 MARIA JOHN SAGITO KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2019

12 IDD SALUM MKOMBACHEPA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2019

13 NOELA ELISANTE MOLLEL KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA NJOMBE 2019

14 JOSEPH  KULABA  JAMES ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2019

15 VICTOR JOSEPHAT MAGITA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2020

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 LILIAN FELIX KIMARO KE MTOA TIBA KWA VITENDO DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA MKOA SHINYANGA 2011

2 ANDERSON PAUL MTUI ME MTOA TIBA KWA VITENDO DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA MKOA MAWENZI 2018

3 DATIVA PASTOR MINJA KE MTOA TIBA KWA VITENDO DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA MKOA SINGIDA 2018

4 CATHERINE JOHN URIO KE MTOA TIBA KWA VITENDO DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA MKOA MARA 2020

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II- RADIOLOJIA (TECHNOLOGIST II - RADIOLOGY) NAFASI 15

MTOA TIBA KWA VITENDO DARAJA LA II (OCCUPATIONAL THERAPIST II) NAFASI 4



NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 ZUHRA MOHAMED SHEMAHONGE KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II

UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA WA  MWL.JULIUS NYERERE 

(JNIA) 2017

2 SELEMANI JAFARI KIMARO ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2017

3 XAVIER  SANGA ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA - MTWARA 2017

4 JANETH ANDREA TEMU KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2018

5 HUMPHREY BRASTUS AJABU ME AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II MPAKA WA MTAMBASWALA 2018

6 JULIETH GEORGE KAKOLAKI KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MBEYA 2019

7 MARIATH ZAHOR HABIBU KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2019

8 RIVONA MUSA JOSEPHAT KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA YA KUSINI MTWARA 2019

9 DORICE PASCHAL RUHOMWA KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA KILIMANJARO (KIA) 2019

10 HELENA MAGESA MKITO KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II MPAKA WA NAMANGA 2019

11 OLIVA MELKIAD MWIZARUBI KE AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2019

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 TWAHA  HAMISI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2016

2 FREDY AYUBU MUSSA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2016

3 CRICENSIA F MALISA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2016

4 DANIEL QAMARA MATHIYA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2016

5 GHATI ZEPHANIA NYANGI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA 2016

6 MARIAM JOSEPH MUNEJA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2016

7 ISSACK ELON MWILE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2016

8 KASANGA YAHAYA KASABI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2016

9 SWALHA OMARI BAKARI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BOMBO 2016

10 MATOKEO ASUBISYE MWAIFULILO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BOMBO 2016

11 MICHAEL PASCHAL ADILIANI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BOMBO 2016

12 ASTERIA PHILIP KUYELA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA 2017

AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II (ASSISTANT NURSING OFFICER II) NAFASI 46

AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARALA LA II (ASSISTANT ENVIRONMENTAL HEALTH OFFICER - II) NAFASI 11
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13 LAMECK SAMSON WILLIAM ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA 2017

14 LUCAS SAMWEL MAGAMBO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA 2017

15 THOMAS WILLISON MANDAO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2017

16 NYANGA  MUSSA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2017

17 PETER FAUSTIN SHAURI ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2017

18 VEDASTUS JOSEPH ANTONY ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2017

19 GODFRIDO FAUSTINE MALLYA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2017

20 CYLIVIA KIDIMA JUSTINE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2017

21 PAULO LAURIAN BARABOJICK ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA - MTWARA 2017

22 LATIFA BAKARI SELAMAN KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA LIGULA - MTWARA 2017

23 ZAWADI MASELE MRISHO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2017

24 VENILANDA  AMON KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MANYARA 2017

25 MAMI THADEI KIONDO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE - LINDI 2017

26 SOPHIA  SHIJA KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE - LINDI 2017

27 KASANDA  LUSINGE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2017

28 LUCAS WILFRED RICHARD ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2017

29 HAPPYNESS ISSA FOCUS KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2017

30 LEODGARD D ELIAS ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2017

31 ROSEMARY TRASEAS KABWEBWE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE 2017

32 DAVID EMANUELY KIMARO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2017

33 MAGRETH FARAJA MPIMBE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MBEYA 2017

34 WITNESS LEO TARIMO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2018

35 ROBERTO JOHN FISSOO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2018

36 AYOUB C SIMKOKO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2018

37 JOSEPH KWASLEMA QADWE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

38 PUDENCIANA AMBROSI ASSY KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

39 WAHABI SEIPH MCHOMA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

40 JAMES KIDIKU JANUARY ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2018

41 BARNABA BOSCO MGONGO ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2018

42 RESTITUTA RICHARD NJAU KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA 2018



43 DIDAS MARIGO MTAYOMBA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE - MWANZA 2018

44 LUCIA FUMBUKA KAZUNGU KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE - MWANZA 2018

45 GOODLUCK GEOFREY NGILIULE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE - MWANZA 2018

46 CONSTANTINE BENJAMIN NTAIKA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SEKOU TOURE - MWANZA 2018

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 JAPHET CLEMENCE MOSHA ME FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2019

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 ELINGAVO INVOCAVITHS SWAI ME DAKTARI WA MENO  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2018

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 MICHAEL JOHN MAZOYA ME AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA DAMU SALAMA KANDA YA KATI 2017

2 SIMON EMMANUEL KAGUNDO ME AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2018

3 CORNEL COLMAN TARIMO ME AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 ALOISI WILBARD CHUWA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2017

2 JOHN WILLIAM KILAMBO ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2018

3 BARNABAS JS KISUNTE ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2018

4 JAMES GEORGE HOYA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2018

5 BADI ABU MVANO ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2018

6 MWANTUMU SHAABAN KALAMBA KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2018

7 CECILIA  CHRISTOPHER  MSHANDETE KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

8 EMANUELA ADOLPHHOPE KUMBURU KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

9 RAMADHANI  AYUBU ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2018

10 BONIPHACE NONGA MARCO ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

11 FADHILI DEOGRATIUS MKANULA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

12 BARAKA ZACHARIA RIWA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2018

FUNDI SANIFU VIFAA TIBA DARAJA LA II (BIOMEDICAL ENGINEERING TECHNICIAN II) NAFASI 1

DAKTARI WA MENO II ( DENTAL SURGEON II) NAFASI 4

AFISA MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA( HEALTH LABORATORY SCIENTIST II) NAFASI 3

DAKTARI  II ( MEDICAL DOCTOR II) NAFASI 27



13 ELEONORA ALPHONCE KIMATI KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2018

14 SAMWEL PAUL KADELYA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2018

15 BRIGHTON FILEMON MWANYONGA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KITETE - TABORA 2018

16 HONEST PHILIP MWARIA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE - LINDI 2019

17 EZEKIEL KALIBUGWE KIYOGOMA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE - LINDI 2019

18 MARIA SUMAYI MUSA KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2019

19 FRANK LAITI MASIKA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2019

20 ESHE HEMED RASHID KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2019

21 NESTORY FRANCIS KAYERA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2019

22 GEORGE REGINALD MOSHI ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2019

23 GETRUDY FREDDY MOSHA KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA BUKOBA 2019

24 EDWIN SAMWEL CHELLUNGA ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2019

25 LUCY JOHN MAPESA KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGWE 2019

26 GRACE NICOLA MAHENGE KE DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SUMBAWANGA 2019

27 EMANUEL  MAKARIUS ME DAKTARI DARAJA LA  II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SUMBAWANGA 2019

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 SALMA MAJID NCHIMBI KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MBEYA 2017

2 JOYCE ELIAS NTANAMA KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MBEYA 2017

3 REBACA PETER NYANDA KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MBEYA 2017

4 NOEL  DONALD ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA AKILI MIREMBE 2017

5 AMAN YOSIA SIMBALUHIJE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA AKILI MIREMBE 2017

6 MWANAWAZIRI  AHMAD KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

7 SOSPETER SELEMAN NGUNILA ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2018

8 LUFULWAMBOGO  LUMBIKIZE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2018

9 ANYISILE MWAIPOPO AMBAKISYE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2018

10 PASTORY  MANGE ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2018

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II (NURSING OFFICER II) NAFASI 10

MFAMASIA DARAJA LA II ( PHARMACIST II) NAFASI 4



1 FATUMA  LUBUGA KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SIMIYU 2015

2 NDIMBWELU FRANCIS BUKUKU KE MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2016

3 ISDORY SYLIDION KWEYAMBA ME MFAMASIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA GEITA 2016

4 ANDEKEPYE PETER MADYEDYE KE MFAMASIA DARAJA LA II CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MPANDA 2016

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 JACOB EDWARD MBWILE ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SHINYANGA 2021

2 FREDY FELIX MWIDETE ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGEA 2021

3 HITILA PASCAL HITILA ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA 2021

4 JAPHET KUYELA PAULO ME FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SOKOINE - LINDI 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 IDID MOHAMED MBAYE ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA CHATO 2021

2 JACQUELINE JOHN KIHINJA KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2021

3 KADAMA NKWANI MASALU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA KANDA MTWARA 2021

4 CHASAMA MARTINE CHASAMA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA HOSPITALI YA MAGONJWA AMBUKIZI KIBONG'OTO 2021

5 PENDO GABRIEL BISENDO KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2021

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 ABATE EDGAR NANYAMBE ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - DAWA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI 2016

2 FAUSTINE CASSIAN MASATU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - DAWA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2016

3 DIANA PAUL LAUWO KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - DAWA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MARA 2016

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 AGNES JAMES MAGAZI KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI 2015

2 ALLY HAMISI LISSU ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MUSOMA 2015

3 IMANI SILILO NKOLELA ME MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MAWENI - KIGOMA 2015

ORODHA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO 

UTEKELEZAJI WA KIBALI CHA AJIRA MPYA CHENYE KUMB.NA.DA.222/285/01A  CHA TAREHE 05 MEI, 2023 CHINI YA WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA

FIZIOTHERAPIA DARAJA LA II (PHYSIOTHERAPIST II) NAFASI 4

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - RADIOGRAFIA (TECHNOLOGIST II - RADIOGRAPHY) NAFASI 5

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - DAWA (TECHNOLOGIST II - PHARMACY) NAFASI 3

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA (TECHNOLOGIST II - LABORATORY) NAFASI 3



NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 PETER NICKODEM JOSEPHAT ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2016

2 AGANO CHARLES KALINGA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

3 MKAMJANGE ISSA ISSA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

4 MICHAEL SIMUNDWE VICENT ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

5 ISACK ELIFURAHA LUKUMAY ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

6 THEREZA RENATUS BANDIHO KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

7 DAMIAN  MORICE KILOLOMA ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

8 ALBERT ALOYCE MASSAE ME AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

9 NAINO  LOMNYAKI MEPALARI KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

10 IRENE ISAAC MSELLE KE AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 FELISTER FELIX NGAPOMBA KE DAKTARI DARAJA LA  II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

2 MALENDEJA NKWABI MARTINE ME DAKTARI DARAJA LA  II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

3 VENANCE WILLFRED KAJANGE ME DAKTARI DARAJA LA  II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 OLAIS LAIZER SAMBWETI ME AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

2 CECILIA JOHN MJUNGU KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

3 IRENE SIMON KAPONDA KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (NGOME) 2017

4 ESTER ELIMOSARIA MACHA KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 2017

5 JASMINI FARAJI ELIAS KE AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 2019

NA JINA JINSI KADA KITUO CHA KAZI

MWAKA WA 

KUHITIMU

1 AGNES JAMES MAGAZI KE MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) 2017

AFISA  MUUGUZI  MSAIDIZI DARALA LA II (ASSISTANT NURSING OFFICER II) NAFASI 

DAKTARI  DARAJA LA II ( MEDICAL DOCTOR II)

AFISA  MUUGUZI DARAJA LA II (NURSING OFFICER II)

MTEKNOLOJIA DARAJA LA II - MAABARA (TECHNOLOGIST II - LABORATORY)


