JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA

CHUO CHA MAAFISA TABIBU KILOSA

TANGAZO KWA WANAFUNZI WALIOHITIMU MAFUNZO YA UTABIBU KABLA YA
MWAKA 2020 KATIKA CHUO CHA MAAFISA TABIBU KILOSA AMBAO
HAWAJACHUKUA VYETI VYAO VYA TAALUMA

Mnamo tarehe 15 Aprili 2019 chuo cha Maafisa Tabibu Kilosa kilipata janga la moto
lililoteketeza baadhi ya majengo ya chuo ikiwemo jengo la ofisi za utawala wa chuo. Katika
janga hilo mali mbalimbali zilizokuwemo katika majengo hayo ikiwemo vyeti vya kitaaluma vya
wahitimu ambao walikuwa bado hawajavichukua. Vyeti vilivyoathirika ni vya wahitimu wa
miaka ya nyuma ya 2019.

Kufuatia changamoto hiyo, Chuo kimeshachukua hatua mbalimbali ikiwemo kuwasiliana na
mamlaka ya utunuku wa vyeti hivyo (NACTVET na Wizara ya Afya) ili kuwezesha wahitimu
wao kuandaliwa vyeti vyao upya. Ili kuhakikisha wahitimu wote ambao hawakuchukua vyeti
vyao wanaandaliwa vyeti hivyo, Mkuu wa Chuo anawatangazia wahitimu hao kuwasilisha barua
za maombi ya vyeti vya kuanzaia tarehe 17 Aprili, 2023 hadi 31 Mei, 2023. Barua hizo zitumwe
kupitia barua pepe principal.kilosacotc.go.tz au kwa njia ya posta kwa anuani ya Mkuu wa Chuo,
Chuo cha Maafisa Tabibu Kilosa, SLP 150, Kilosa. Baada ya kupokea barua hizo Chuo kitafanya
uhakiki wa taarifa kabla ya kuwasilisha kwa mamlaka husika na zoezi hilo litakuwa limefungwa
rasmi.

Chuo kinawaomba radhi kwa usumbufu wowote ulikwishajitokeza kufuatia changamoto hiyo.
Atakayesikia tangazo hili amtaarifu na mwenzake.
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