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JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA AFYA 

  
 
  
 

TAARIFA YA HALI YA UVIKO-19  
KUANZIA TAREHE 29 OKTOBA HADI 04 NOVEMBA, 2022 

 
1. Vipengele Muhimu 

1: Muhtasari wa Wagonjwa, Vifo na Upimaji 
•  Jumla ya vipimo vya maabara 

(RT PCR) 578,851 na 329,082 
(RDTs) vimefanyika 

•  Katika wiki ya tarehe 29 Oktoba 
hadi 04 Novemba 2022, vipimo 
1154 vya maabara (RT PCR) 
vimefanyika na watu 47 
walithibitika kuwa na maambukizi 
sawa ya 4.1% ya maambukizi. 
Idadi hii imepungua kwa 31.9% 
ukilinganisha na wiki iliyotangulia. 

• Watu 2,741 walipimwa kwa RDTs 
katika vituo vya kutolea huduma 
za afya na 38 (1.4%) positivity 
rate) wamethibitika kuwa na 
maambukizi katika wiki hii 

• Jumla ya watu wamethibitika kwa RT PCR ni 36,362 na 3,374 wamethibitika kwa 
RDTs  

• Jumla ya vifo 808, sawa na asilimia 2.22 ya waliougua toka mlipuko uanze 
Machi, 2020.   

• Kwa wiki hii, hakuna mgonjwa aliyelazwa. 
2: Chanjo 

• Watu wapya 1,444,064 wamechanja chanjo ya UVIKO-19 katika wiki hii 
• Jumla ya watu waliokamilisha chanjo ya UVIKO-19 hadi sasa ni 26,710,881 

 
Epidemiolojia na Ufuatiliaji wa Ugonjwa 

A. Wagonjwa, Vifo na Tetesi 
Watu wapya waliothibitika katika wiki (RT PCR) 47 

Jumla ya watu waliothibitika tangu ugonjwa uanze  36,362 

Vifo vipya katika wiki 0 

Jumla ya vifo tangu ugonjwa uanze 808 

Idadi ya tetesi za ugonjwa zilizothibitishwa wiki hii 27 

 

 
Hali ya Visa Vipya Vilivyothibitika Kuwa na UVIKO-19 Kimkoa, 
tarehe 29 Otkoba hadi 04 Novemba, 2022 Tanzania Bara 
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Kielelezo Na. 1: Mwenendo wa waliothibitika (RT PCR) kwa wiki kuanzia Desemba 
2021 hadi 04 Novemba 2022 

 

Idadi ya watu waliothibitika kwa mwaka 2022 ilipungua kuanzia junuari hadi mwishoni 
mwa mwezi Mei. Mwanzoni mwa mwezi Juni idadi ilianza kuongezeka hadi wiki ya 
mwisho ya mwezi Juni. Katika wiki ya tarehe 29 Oktoba hadi 04 Novemba 2022, idadi 
ya visa vipya imepungua kwa 31.9% ukilinganisha na wiki iliyotangulia. 
 
Jedwali 1: Visa Vipya vya UVIKO-19 na Vifo Vilivyothibitika kwa siku, tarehe 29 
Oktoba hadi 04 Novemba , 2022 

        Tarehe Visa 
Vilivyothibitika 

Vifo  
Vilivyothibitika 

29- Oct-22 7 0 
30 - Oct-22 2 0 
31 - Oct-22 1 0 
01- Oct-22 9 0 
02 - Oct-22 16 0 
03 - Oct-22 5 0 
04 - Oct-22 7 0 

Jumla 47 0 
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Jedwali 2: Mwenendo wa Visa Vilivyothibitika kuwa na UVIKO-19 na Vifo tangu Mlipuko Uanze hadi Wiki ya tarehe 29 Oktoba hadi 
04 Novemba, 2022 
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B. Upimaji wa Ugonjwa wiki ya tarehe 29 Oktoba hadi 04 Novemba, 2022 
Jumla ya vipimo vipya vya maabara (RT-PCR) vilivyofanyika 1,154 

Idadi ya vipimo vipya vya maabara (RT-PCR) kwa wasafiri wanaoondoka  1,129 

Jumla ya vipimo vya maabara (RT PCR) vilivyofanyika tangu mlipuko uanze  578,851 

Idadi ya vipimo vilivyofanyika kwa wasafiri wanaoingia nchini kupitia 
mipakani kwa kutumia kipimo cha haraka  (RDT) 

444 

Watu waliopimwa RDTs katika vituo vya kutolea huduma za afya 2,741 

 

C. Taarifa ya Wagonjwa Waliolazwa Siku ya tarehe 29 Oktoba hadi 04 Novemba, 
2022 

Jumla ya vitanda vya wagonjwa wa UVIKO-19 4,361 

Idadi ya vitanda vya UVIKO-19 vilivyokuwa na wagonjwa  0 

Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu (ICU) 237 

Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu vyenye wagonjwa  0 

 
D. Chanjo 

Idadi ya watu wapya waliochanjwa dozi ya 1 (Sinopharm) katika wiki  43,693  

Idadi ya watu wapya waliochanjwa dozi ya 2 (Sinopharm) katika wiki  17,188  
Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinopharm  3,785,556  
Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinopharm  2,824,941  
Idadi ya watu wapya waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ) katika wiki  1,415,470  

Jumla ya watu waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ)  21,895,292  

Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Pfizer  -    

Idadi ya watu waliochanja dozi ya 2 ya Pfizer  -    

Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Pfizer  1,908,773  
Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Pfizer  1,376,418  

Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Moderna  -    
Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Moderna  -    
Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Moderna  166,218  
Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Moderna  93,415  

Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinovac  14,264  

Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinovac  11,406  

Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinovac  906,821  

Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinovac  495,815  

Jumla ya watu waliokamilisha chanjo  26,710,881  
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Jedwali: Mgawanyiko wa watu waliothibitika kuwa UVIKO-19 na vifo vya UVIKO-
19 kwa Mikoa, kwa tarehe 29 Oktoba hadi 04 Novemba, 2022 Tanzania Bara 

NA. Mkoa Waliothibitika Vifo vipya 
RT-PCR RDT 

1 Arusha 2 0 0 
2 Dar Es Salaam 43 0 0 
3 Dodoma 0 0 0 
4 Geita 0 0 0 
5 Iringa 0 6 0 
6 Kagera 0 0 0 
7 Katavi 0 1 0 
8 Kigoma 0 1 0 
9 Kilimanjaro 1 2 0 

10 Lindi 0 4 0 
11 Manyara 0 5 0 
12 Mara 0 0 0 
13 Mbeya 0 1 0 
14 Morogoro 0 0 0 
15 Mtwara 0 0 0 
16 Mwanza 1 2 0 
17 Njombe 0 0 0 
18 Pwani 0 0 0 
19 Rukwa 0 0 0 
20 Ruvuma 0 0 0 
21 Shinyanga 0 0 0 
22 Simiyu 0 0 0 
23 Singida 0 2 0 
24 Songwe 0 0 0 
25 Tabora 0 0 0 
26 Tanga 0 14 0 
  Jumla 47 38 0 

 


