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TAARIFA YA HALI YA UVIKO-19 
KUANZIA TAREHE 6 HADI 12 AGOSTI, 2022

1. Vipengele Muhimu
1: Muhtasari wa Wagonjwa, Vifo na Upimaji
· Jumla ya vipimo vya maabara (RT PCR) 554,918 na 284,240 (RDTs) vimefanyika
· Katika wiki ya tarehe 6 hadi 12 Agosti 2022, vipimo 2,219 vya maabara (RT PCR) vimefanyika na watu 135 walithibitika kuwa na maambukizi sawa ya 6.7% ya maambukizi. Idadi hii imepungua kwa 10.6% ukilinganisha na wiki iliyotangulia.
· Watu 7105 walipimwa kwa RDTs katika vituo vya kutolea huduma za afya na 113 (1.6%) asilimia ya maambulizi) wamethibitika kuwa na maambukizi katika wiki hii
· Jumla ya watu waliothibitika ni 35,289 wamethibitika kwa RT PCR na 2410 wamethibitika kwa RDTs 
· Jumla ya vifo 804, sawa na asilimia 2.3 ya waliougua toka mlipuko uanze mnamo Machi, 2020.  
· Hakuna kifo kipya katika wiki hii.
· Hakuna visa vipya vya maambukizi vilivyothibitika wala kifo kipya kwa watoa huduma za afya katika wiki tajwa
· Kwa wiki hii, wagonjwa wapya wanne (4) walilazwa wodini na kati yao watu watatu (3) walikuwa hawajachanjwa.
2: Chanjo
· Watu wapya 1,032,031 wamechanja chanjo ya UVIKO-19 katika wiki hii
· Jumla ya watu waliokamilisha chanjo ya UVIKO-19 hadi sasa ni 15,796,970
3: Hali ya Visa Vipya Vilivyothibitika Kuwa na UVIKO-19 Kimkoa, tarehe 6 hadi 12 Agosti, 2022 Tanzania Bara
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2. Epidemiolojia na Ufuatiliaji wa Ugonjwa
A. Wagonjwa, Vifo na Tetesi
	Watu wapya waliothibitika katika wiki (RT PCR)
	135

	Jumla ya watu waliothibitika tangu ugonjwa uanze 
	35,289

	Vifo vipya katika wiki
	0

	Jumla ya vifo tangu ugonjwa uanze
	804

	Idadi ya tetesi za ugonjwa zilizothibitishwa wiki hii
	63



Kielelezo Na. 1: Mwenendo wa waliothibitika (RT PCR) kwa wiki kuanzia Desemba 2021 hadi 12 Agosti 2022

Idadi ya watu waliothibitika kwa mwaka 2022 ilipungua kuanzia junuari hadi mwishoni mwa mwezi Mei. Mwanzoni mwa mwezi Juni idadi ilianza kuongezeka hadi wiki ya mwisho ya mwezi Juni. Katika wiki ya tarehe 6 hadi 12 Agosti 2022, idadi ya visa vipya imepungua kwa 10.6% ukilinganisha na wiki iliyotangulia.

Jedwali 1: Visa Vipya vya UVIKO-19 na Vifo Vilivyothibitika kwa siku, tarehe 6 hadi 12 Agosti, 2022
	        Tarehe
	Visa Vilivyothibitika
	Vifo 
Vilivyothibitika

	06 - Aug-22
	14
	0

	07 - Aug-22
	11
	0

	08 - Aug-22
	12
	0

	09 - Aug -22
	16
	0

	10 - Aug -22
	42
	0

	11 - Aug -22
	18
	0

	12 - Aug -22
	22
	0

	Jumla
	135
	0



1

Jedwali 2: Mwenendo wa Visa Vilivyothibitika kuwa na UVIKO-19 na Vifo tangu Mlipuko Uanze hadi Wiki ya Tarehe 6 hadi 12 Agosti, 2022
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B. Upimaji wa Ugonjwa wiki ya tarehe 6 hadi 12 Agosti, 2022
	Jumla ya vipimo vipya vya maabara (RT-PCR) vilivyofanyika
	2,219

	Idadi ya vipimo vipya vya maabara (RT-PCR) kwa wasafiri wanaoondoka 
	2,080

	Jumla ya vipimo vya maabara (RT PCR) vilivyofanyika tangu mlipuko uanze 
	554,918

	Idadi ya vipimo vilivyofanyika kwa wasafiri wanaoingia nchini kupitia mipakani kwa kutumia kipimo cha haraka  (RDT)
	1,604

	Watu waliopimwa RDTs katika vituo vya kutolea huduma za afya
	7105



C. Taarifa ya Wagonjwa Waliolazwa Siku ya tarehe 12 Agosti, 2022
	Jumla ya vitanda vya wagonjwa wa UVIKO-19
	4,361

	Idadi ya vitanda vya UVIKO-19 vilivyokuwa na wagonjwa 
	4

	Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu (ICU)
	237

	Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu vyenye wagonjwa 
	0



D. Chanjo
	

	 101,063 

	Idadi ya watu wapya waliochanjwa dozi ya 2 (Sinopharm) katika wiki
	 82,983 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinopharm
	 2,971,473 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinopharm
	 2,260,072 

	Idadi ya watu wapya waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ) katika wiki
	 697,181 

	Jumla ya watu waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ)
	 11,915,879 

	Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Pfizer
	 12,180 

	Idadi ya watu waliochanja dozi ya 2 ya Pfizer
	 18,714 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Pfizer
	 1,825,124 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Pfizer
	 1,310,207 

	Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Moderna
	 -   

	Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Moderna
	 -   

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Moderna
	 166,218 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Moderna
	 98,415 

	Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinovac
	 84,292 

	Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinovac
	 35,618 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinovac
	 601,376 

	Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinovac
	 192,397 

	Jumla ya watu waliokamilisha chanjo
	 15,796,970 


Jedwali: Mgawanyiko wa watu waliothibitika kuwa UVIKO-19 na vifo vya UVIKO-19 kwa Mikoa, kwa tarehe 6 hadi 12 Agosti, 2022 Tanzania Bara
	Na.
	Mkoa
	Waliothibitika
	Vifo vipya

	
	
	RT-PCR
	RDT
	

	1
	Arusha
	8
	9
	0

	2
	Dar Es Salaam
	111
	10
	0

	3
	Dodoma
	1
	0
	0

	4
	Geita
	0
	0
	0

	5
	Iringa
	1
	0
	0

	6
	Kagera
	1
	0
	0

	7
	Katavi
	0
	0
	0

	8
	Kigoma
	0
	0
	0

	9
	Kilimanjaro
	2
	0
	0

	10
	Lindi
	0
	0
	0

	11
	Manyara
	0
	0
	0

	12
	Mara
	0
	8
	0

	13
	Mbeya
	3
	10
	0

	14
	Morogoro
	0
	0
	0

	15
	Mtwara
	0
	0
	0

	16
	Mwanza
	4
	24
	0

	17
	Njombe
	0
	0
	0

	18
	Pwani
	0
	3
	0

	19
	Rukwa
	0
	0
	0

	20
	Ruvuma
	0
	2
	0

	21
	Shinyanga
	4
	11
	0

	22
	Simiyu
	0
	29
	0

	23
	Singida
	0
	1
	0

	24
	Songwe
	0
	0
	0

	25
	Tabora
	0
	0
	0

	26
	Tanga
	0
	6
	0

	 
	Jumla
	135
	113
	0
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