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JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 

  

 

  

TAARIFA YA HALI YA UVIKO-19 NA. 14 

TAREHE YA KURIPOTI: 20 DESEMBA, 2021 

Muhtasari wa takwimu za wiki kuanzia tarehe 11 hadi 17 Desemba,2021 

Na. Kiashiria Matokeo 

1 Wagonjwa wapya waliothibitika katika wiki 1,366 

2 Jumla ya wagonjwa waliothibitika tokeo ugonjwa uanze  27,849 

3 Vifo vipya katika wiki 3 

4 Jumla ya vifo tokeo ugonjwa uanze 737 

5 Idadi ya tetesi zilizothibitishwa 165 

6 Idadi ya tetesi zilizochunguzwa 165 

7 Jumla ya vipimo vipya vilivyofanyika (RT-PCR) 8,756 

8 Vipimo vipya vilivyofanyika kwa wasafiri wanaoondoka RT-PCR) 8,258 

9 Uchunguzi mpya uliofanywa kwa wasafiri wanaoingia kupitia mipaka ya 
kuingia Nchini (RDT) 

6,967 

10 Jumla ya vipimo vilivyofanyika (RT PCR) 384,555 

11 Wagonjwa wapya waliothibitika ambao ni watumishi wa afya  0 

12 Jumla ya watumishi wa afya waliougua 3,351 

13 Vifo vipya vya watumishi wa afya katika wiki 0 

14 Jumla ya Vitanda vya UVIKO-19 4,355 

15 Idadi ya vitanda vya UVIKO-19 vilivykuwa na wagonjwa kwa tarehe 03 
Desemba, 2021 

52 

16 Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu (ICU) 237 

17 Idadi ya vitanda katika kitengo ya uangalizi wa karibu vyenye wagonjwa kwa 
tarehe 26 Desemba, 2021 

3 

18 Jumla ya dozi za  chanjo ya Jansen zilichopokelewa (COVAX) 1,343,550 

19 Jumla ya  dozi za chanjo ya Sinopham zilichopokelewa (COVAX & donation) 2,578,400 

20 Jumla ya  dozi za chanjo ya Pfizer zilizopokelewa (COVAX)  499,590 

21 Jumla ya dozi za chanjo zilizosambazwa – Tanzania 3,211,789 

22 Jumla ya dozi za chanjo zilizopokelewa 4,421,540 

23 Idadi ya watu wapya waliochanjwa dozi ya 1 (Sinopham) katika wiki 119,592 

24 Idadi ya watu wapya waliochanjwa dozi ya 2 (Sinopham) katika wiki 60,570 

25 Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Sinopharm 852,692 

26 Jumla ya watu waliochanjwa dozi ya 2 ya Sinopharm 216,774 

27 Idadi ya watu wapya waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ) katika wiki 2,124 

28 Jumla ya watu waliochanjwa chanjo ya Janssen (JJ) 976,467 

29 Idadi ya watu waliochanjwa dozi ya 1 ya Pfizer 19,262 
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Kiambatisho Na. 1 
Taarifa ya kila siku ya UVIKO-19 

Tarehe Wagonjwa 
waliothibitika 

Vifo vilivyothibitika Wafanyakazi wa 
afya 

(waliothibitika na 
washukiwa) 

Vifo vya 
wafanyakazi 

wa afya 

11-Dec-21 57 1 0 0 

12-Dec-21 89 2 0 0 

13-Dec-21 136 0 0 0 

14-Dec-21 201 0 0 0 

15-Dec-21 229 0 0 0 

16-Dec-21 300 0 0 0 

17-Dec-21 354 0 0 0 

 

Kiambatisho Na. 2 

A. Vidokezo vya hali ya UVIKO-19 kuanzia tarehe  11 hadi 17 Desemba, 2021 

 

 

 

 

 

 

Ramani ikionesha mgawanyiko wa wagonjwa katika mkoa ya Tanzania bara. 

 Wagonjwa wapya waliothibitika katika wiki 1366 

 Vifo vipya katika wiki 3 

 Jumla ya wagonjwa waliothibitika 27,849 

 Jumla ya vifo 737 (CFR 2.6 %) 

 Jumla ya vipimo vilivyofanyika: 384,555 
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B. Hali ya kiepidemiolojia ya UVIKO-19 

 

Kielezo 2: Wagonjwa na vifo vya UVIKO-19 vilivyothibitika,  kuanzia tarehe 11 hadi 17 Desemba, 2021 Tanzania bara 
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C. Magawanyiko wa wagonjwa na vifo kwa Mikoa 

Jedwali 1: Wagonjwa na vifo vya UVIKO-19 kwa Mikoa kuanzia tarehe 11 hadi 17 Desemba, 2021 

Tanzania bara 

Na. Mkoa Wagonjwa wapya waliothibitika Vifo vipya 

1 Mwanza 12 0 

2 Dar Es Salaam 1,251 0 

3 Morogoro 2 0 

4 Tanga 8 0 

5 Katavi 0 0 

6 Ruvuma 0 0 

7 Manyara 0 0 

8 Dodoma 12 1 

9 Arusha 53 0 

10 Kilimanjaro 0 2 

11 Singida 1 0 

12 Iringa 7 0 

13 Njombe 0 0 

14 Tabora 0 0 

15 Rukwa 0 0 

16 Kagera 0 0 

17 Geita 0 0 

18 Kigoma 4 0 

19 Lindi 0 0 

20 Mara 1 0 

21 Mbeya 4 0 

22 Mtwara 0 0 

23 Pwani 0 0 

24 Shinyanga 11 0 

25 Simiyu 0 0 

26 Songwe 0 0 

 Jumla 1,366 3 

 

 


