
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 

 

TAARIFA KWA UMMA 
 

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WADHAMINI YA TAASISI YA 
SARATANI OCEAN ROAD. 

 

04 Januari, 2022 Dodoma 
 

Kufuatia uteuzi uliofanywa na Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kumteua Prof. Ephata Elikana Kaaya 
kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wadhamini ya Taasisi ya Saratani ya Ocean 
Road. Waziri wa  Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto  Dkt. 
Dorothy Gwajima amefanya uteuzi wa wajumbe wa Bodi kama ifuatavyo; 
 

1. Prof. Lawrance Mujungu Museru 
2. Prof. Lazaro S.P Busagala 
3. Dkt. Omary Ubuguyu 
4. Prof. Said Aboud 
5. Bw. Francis Kayichile 
6. Dkt.  Rashidi Said Mfaume 
7. Dkt Kijakazi Mashoto 
8. Dkt Mabula Kasubi. 

 
Uteuzi huo umeanza tarehe 03 Januari, 2022. 
 

Imetolewa na: 
 
 

Emmanuel D. Malegi 
KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

Telegrams “AFYA”, DODOMA 
Nambari ya simu: 255-026-
2323267/2351196 
Fax Na.255-22-2138060 
 

          
 

 

 

            Mji wa Serikali-Mtumba, 

            Barabara ya Afya,  

               S.L.P 743, 
                  40478  DODOMA 

 
 

 

              


