Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii

TAARIFA YA MAGONJWA YA WIKI
Wiki ya 44, kuanzia tarehe 25.10—31.10.2008

RAMANI YA TANZANIA INAYOONYESHA MAGONJWA YA MILIPUKO

MUHTASARI WA
TAARIFA YA WIKI

e  Tumewasiliana na mikoa 21 ya
Tanzania bara na kupata taarifa
za magonjwa ya wiki hii.

. Wiki tumepata taarifa za ugon-
Jjwa kipindupindu kutoka mikoa ya
Mara na Kigoma na kuna wagon-
jwa 20.

. Ugonjwa wa Homa ya Uti wa
mgongo umetolewa taarifa kutoka
mikoa ya Kagera, Manyara,
Mwanza na Tabora. Ina jumla ya
wagonjwa 15 na vifo 5

. Ugonjwa wa surua una wagonjwa
119 na vifo 2, ambapo
umeendelea kutolewa taarifa
katika mikoa ya Kigoma,
Manyara, Mbeya, Mtwara,
Mwanza, Rukwa, Singida na
Tabora

. Ugonjwa wa kichaa cha mbwa
umetolewa taarifa kutoka mkoa
wa Manyra(Kiteto) ambapo kuna
mgonjwa 1 ambae amefariki
dunia.

. Na mwisho ugonjwa wa kupooza
kwa ghafla(AFP) umetolewa
taarifa kutoka Tabora(Igunga).

Ruvuma

UFUNGUO:

v Kipindupindu A Kichaa cha mbwa

3+ Homa ya Bonde la Ufa A Kuumwa na mbwa

= Homa ya Uti wa Mgongo £  Kupooza ghafla

¢ Tauni » Homa ya Manjano

0 Surua V¥V  Mafua Makali ya Ndege
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